ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

champcass005

ชอบแนวพลังวิเศษจิงๆคับ รอติดตามต่อไปนะคับ ไม่เห็นใครเขียนแนวนี้มาสักพักแล้ว สู้ๆคับ

John Snoww

เขียนได้น่าติดตามมากๆครับ อยากมีพลังเเบบนี้บ้าง 

Panudet

เนื้อเรื่องหน้าติดตามมาก แนวพลังวิเศษผมชอบ น่าจะเป็นฮาเร็มแน่เลยเรื่องนี้

songsak

พรสวรรค์มาพร้อมแบบนี้อ่านใจสาวๆได้ สงสัยพี่ฟางกับพี่หลินไม่รอดมือทิมแน่นอน

eternal6969

ได้ยินเสียงของทุกคนในใจตลอดนี่ เหมือนใช้ชีวิตบนความเสียงดังสินะ ยากจังแฮะ

แต่เวลาคนเราโกรธจนพูดอะไรไม่คิดออกมานี่พังหมดเลยน๊า พี่สาวพระเอกก็ไม่น่าเลย

7946410

มีพลังพิเศษที่มองอ่านเหตุการณ์ในอดีตและอนาคตล่วงหน้าได้

amorn niemgerd

สงสัยจะได้ฟันพี่สาวแน่ๆ
อมร

raklovelove

พลังมากับความรับผิดชอบที่ใหญ่ยิ่ง

phoner

มีพลังอย่างนี้ต้องจัดหนัก

Bee14

พลังการได้ยินสิ่งที่คนอื่นคิดนี้อยากมีจริงๆครับ

633sqd

แบบนี้พี่ฟางไม่น่ารอด สาวแรกในฮาเร็มแน่ๆ

Tyu744

อ่านใจได้จะเป็นการเอาไปใช้เยสาวยังไงน้า?

nolulu69

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ

champsigma

พลังใหม่นี้แจ่มมมากกกก

lnw007

สุดยอด ได้พลังพิเศษเฉยเลยขอบคุณครับ