ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jibxonly

น่าสนใจ เข้าไปแจมเลยสิได้ทั้งคู่แน่ๆ....

araiwaaa

พลังเริ่มเยอะแล้ว อันนี้เห็นเหตุการณ์ล่วงหน้าได้ด้วย

lupin13

Narakja Naka

::HeyHey::เดาไม่ออกครับว่าจะไปทิศทางใหน แต่มั่นใจว่าสนุกและเสียวแน่นอนครับ..ชอบพระเอกใหญ่ๆอึดๆนะครับ

Tharand Sayapirat

ถ้าอ่านใจได้แล้วควบคุมความคิดคนได้ด้วยนี่ คงสนุกมากเลยนะครับ

saintmono01

พลังพิเศษ เปลี่ยนเลสให้กลายเป็นเมีย 555 ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::

Terdsak_sk

นี่มัน master piece เลยครับ เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมากจริงๆ

wikky4

เข้าไปเเจมเลยครับ สวรรค์ๆชัดๆ

olemantu

เขียนเรื่องจากภายในให้ได้รับรู้ว่าคิดอะไรแบบไหน เป็นนิยายที่ไม่ใชวิชาการ รับรู้ได้ถึงความรู้สึกจริง ๆ

bosshii

ต้องจัดยัยพี่ฟางก่อนเลย แสบจริงๆ

Thanatouch MAN

ปูพรมเนื้อเรื่องได้น่าสนใจดีครับ ชวนให้ติดตามตอนต่อไป พลังพิเศษนี้มีออฟชั่นอื่นแถมมาอีกไหมครับ

tumkgb

Pen Penee

เอาแล้วมีเห็นอนาคต​ด้วยต้องเข้าไปแจมสิ555

Tanaka Tanaka

นี่พลังแต่ละอย่างช่วยให้เข้าสถานการณ์ทั้งนั้นเลยนะครับ

Witoon Runjuan

อยากมีพลังพืเศษแบบนี้บ้างจัง ใช้ชีวิตได้เปรียบคนอื่นตลอด55