ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt2

เริ่มโดย nato87, เมษายน 10, 2020, 03:11:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sofee

testman

อธิบาย EGO SUPEREGO ซะละเอียดเลย

หมอพลอยยอมถอดหัวโขนลงมา นี่ก็แปลว่า ยอมหมดทั้งกายและใจจริง ๆ แปลว่า อย่างน้อยตอนนี้ พี่ใหญ่แห่งน้องนางทั้งสิบสอง น่าจะช่วยลุงคุมเด็ก ๆ ได้อยู่หมัด

อย่าบอกนะครับว่า หมอพลอยนี่แหละ ที่จะช่วยลุงจัดครูเบสได้

รักโลก รักไทย

TUWATAR

gritkin

ก็จริงความสัมพันธ์แบบนี้ยังไงก็ต้องสวมหัวโขนไม่งั้นคงเป็นข่าวหน้าหนึ่งละ

lololololo

cdx

แล้วสิ่งที่ลุงพลรอคอยก็มาถึงเมื่อหมอพลอยเรียกแกว่า  "ผัวขา"

Pra-in

tongleang khow

หลงรักหมอพลอยเลย ทั้งออดอ้อนแบบนี้ รักสุดหัวใจ ทุกประตู

no image

Qtaro Qtaro

ตัวตนจริงๆของหมอพลอยก็หื่นไม่ใช่เล่นนะครับ คงเพราะเก็บกดมานานพอเจอมนุษย์ลุงกระตุ้นเข้าก็เลยระเบิดออกมา

manu111

pipopnanat

::Hmmm:: บางทีการยึดมั่นถือมั่นในกฏเกณ มากไปก็ไม่มีคา
วามสุขนะครับ   หัวโขนต้องวางลงซะบ้าง แล้งความสุขจะตามมาครับ