ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt2

เริ่มโดย nato87, เมษายน 10, 2020, 03:11:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikufc

ขอบคุณครับ ผมอยากให้หมอพลอยท้องกับลุงพลอ่ะ ประมาณว่าท้องสาวคนดูไม่ออกแล้วให้ลุงพลแพ้ท้องแทน

กล่าวในเรื่องประเด็นนี้หากเป็นเหตุการณ์จริงก็มีโอกาสเป็นได้แม้ว่าจะกินยาคุมอยู่ก็ตาม คือมันทะลุยาคุมมาเลย

หมอพลอยท้องซะเถอะแล้วหนีไปคลอดต่างจังหวัด ::HoHo::(มโน)

ryg123456

หมอพลอยในลุคนี้ช่างอ้อนเสียเหลือเกินนะลุงพล
แบบนี้เมียคนอื่นก็แย่นะซิ

lupin13

Davilhades

555หมอพลอยจะปลอยใจซะแล้วอย่าหลุดเกินนะหมอพลอย

ton29048

pp1659

หมอพลอยเวลาถอดหัวโขนแล้ว ปล่อยอารมณ์เต็มที่เลยครับ

ktbb1966

หมอยอมรับลุงพลเป็นผัวแล้ว
ลุงพลนี่สุดยอดชายจริงๆ

rexmost gizmo

ลุงพลเจอหมอพลอยเวอร์ชั่นนี้  ท่าจะจัดกันเต็มๆ

ops123

ไม่รู้ทำไมนะครับ อ่านถึงตอนที่หมดพลอยเรียกลุงว่าผัว ก็แตกเลยครับ

Neng Balltor

tulatula

ผมว่าหลังๆครูเบสสู้ได้ครับ ถ้าหมอพลอยเริ่มเปลี่ยนบุคลิกคนูเบสก็จะดูน่าได้ขึ้นเรื่อยๆ เอาใจช่วยรนแต่งครีบ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

pakykit