ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Shinkyoku no Grimoire แพนโดร่าภาค2 ตอนพิเศษ By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, เมษายน 11, 2020, 05:41:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

ยังคงอยู่กับตอนแถมเล็กๆน้อยๆคั่นเวลาก่อนเข้าเนื้อเรื่องหลัก กับตอนของ3สาวที่โผล่ในบทความตะกละในตอนที่5 ตอนนั้นโซเฟียเด่นคนเดียว คราวนี้ควงอีก2สาวมาเด่นบ้าง(อ.แกใช้ตัวละครคุ้มจริงๆ) งานนี้จะสยิวแค่ไหน ต้องดู

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

iikran

ยาลดน้ำหนักแบบนี้น่าจะได้ผลดีนะ โดนบ่อยๆผอมแน่ๆ

MooOon

เอาจริงๆ อ่านเรื่องนี้มาสักพัก ชักอยากให้มี โรงเรียนเเบบนี้จริงๆนะ

อ่านกี่ตอนๆ ตอนปีศาจบุกนี่ได้เอากับสาวๆนักเรียนฟรีๆเเบบไม่ผิดกฎหมายตลอด

ตอนมันออกมาเราก็เเกล้งเนียนโดนควบคมเเล้วเข้าไปเอากับสาวๆ

พอมีตำรวจมาจับก็บอก ว่า ผมโดนควบคุม.....มันคือเเป้ง ตำรวจก็เออๆๆ อออๆ ไม่จับละ 555+

---------------------------------------------------------------------

อ้าวววววว ตกลงเป็นเรื่องที่มโนขึ้นหรอแ ผมก็คิดว่าพวกนางโดนกันจริงๆ 555+

เเต่เอาจริงๆ เซ็กมันช่วยลดน้ำหนักได้จริงๆนะ คงถูกใจนางถ้าได้ลองสักครั้ง ^^

bigboy001

สาวๆซดยาเข้าไปแล้วว้าปมาให้หนุ่มๆเยสแตกในแบบนี้ สงสัยต้องผลิตยาเพิ่มซะแล้ว จะว่าไปถ้าโลกจริงมีแบบนี้นะงานนี้เพลินแน่นอน ไปสมัครเป็นหนุ่มสวิงกิ้งกันดีกว่า มีสาวๆว้าปมาให้เอาฟรีๆ  ::DookDig::

EDIT นี่ไงติดจะซะแล้วงานนี้ต้องผลิตจริงจัง 555 เดี๋ยวไปเพิ่มขนาดหำให้ใหญ่สัก ครึ่งเมตร จะได้แทงให้สนุกหอยเลยคอดดู 555+

artboy410

ขอบคุณครับ นึกว่าพวกนี้ตัวประกอบแบบไม่มีบทแยกมาด้วยนะนี้ มียาลดความอ้วนด้วยแฮะ

มโนเองหรือนี้โลลิ

cookiewithjam

ดีงามเหมือนเดิมครับ ไม่ผิดหวังซีรี่ย์นี้

..........
เอ้าาาา เปนงี้เฉย 5555 ขอบคุณที่ลงครับ

brre

ขอบคุณครับผม เนื้อเรื่องมันสุดๆไปเลย เสียว

hentaiknight

นี่มันยาปลุกเซ็กส์นี่ ไม่ใช่ยาลดน้ำหนัก
แต่รับรอง ถ้ามีจริง เอาไปหลอกสาวๆ ได้เยอะเลยล่ะ

mindza2212

ยกลดน้ำตรงไหนกันเดี๋ยวต้องหนักไปอีก9เดือน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

gojira

ยานอนหลับเรอโดนลักพาตัวมา งง แฮะ
อ่านจบแล้วก็ งง อยู่ดี ตกลงสมติขึ้นเองเรอ

Zoso

ตอนสั้นๆคั่นเวลา...
นี่มันเรื่องเม้ามอย นินาา