ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 10 "ความโชคร้ายของชายหื่นกาม"

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 12, 2020, 04:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suratad

เป็นกำลังใจให้ช่วงโควิดครับ ส่วนผลงานเฉียบเช่นเคย ต้องกลับไปอ่านตอนที่แล้วก่อนด้วย 

2000HP

น่าสงสารดาวง่ะ ถ้าเอาไปรุมคงใจสลายยย ฮือออ

ขอบคุณท่านมากครับ ช่วงโควิดเข็นออกมาบ่อยๆนะ55555

อยู่บ้านแต่งนิยายเอาครับ ดูแลตัวเองด้วย

mighty

อินทรีย์เล่นบทซาดิสน์อีกแล้วแบบนี้น้องจะฟังใครกันแน่เหตุผลหรืออารมณ์ร่วม...

kajooyaimag

vergo

งานนี้น้องดาวโดนพี่อินทรีย์จัดชุดใหญ่อีกแน่ๆ มางานแต่งเขากลับโดนเข้าหอเสียเอง

ppptttmmm

Popoing

ว้าวว เอ้าดอร์ คาชุดราตรี ในเวลางานด้วย

โอ้ย น่าสงสาร อินทรีมาก

Nattanan Tst

ถ้าดนัยรู้ความจริงอินทรีย์สภาพน่าจะเละแน่นอนไปทำกับน้องเขาไว้ขนาดนี้

brother1

::HeyHey::หายไปนานเลยนะครับ ในที่สุดก็กลับมาสร้างผลงานให้ติดตามต่อแล้ว

hunterkung

เริ่มน่าสงสาร ตอนจบอย่าทำร้ายใจกันเหมือนคนพี่โดนเลย คนพี่ซื่อจนเขาเอาไปกินก่อน คนน้องโดนหลอก ยังมีปูโดนลงแขก น่าสงสารเกินไปละ มันจะดำมืดไปทุกทีแล้ว

Montakan

::HeyHey::ยังไม่รูว่าจะโชคร้ายหรือโชคดีนะ

Panudet

โชคร้ายหรือโซคดีกันแน่ แต่ก็อดสงสารดาวไม่ได้ ไม่อยากให้ดาวโดนหลอกเลย

localman