ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 10 "ความโชคร้ายของชายหื่นกาม"

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 12, 2020, 04:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mawinxxx102

Slave

ลุ้นน้องดาวจังจะโดนมะไหร่นะ.. ลุ้นๆๆๆ

testman

คือตำรวจกองนี้ ทำตัวดีทุกคน ยกเว้นแต่อินทรีนี่แหละ ตอนนี้ถือว่า แต้มต่อเยอะ แต่อยากให้ถึงวันโดนดาวกำราบได้ไว ๆ ผู้ชายที่คิดแต่แบบนี้ ถ้าไม่รีบสำนึกตัว วันนึงคงโดนจนเสียใจไปจนตาย

แต่นิยายส่วนใหญ่ ชอบเริ่มต้นแบบนี้ สุดท้าย พระเอกกลับใจเป็นคนดี

ไหน ๆ ละ ตั้งแต่อ่านมาตอนแรก ยังไม่เห็นมโนความคิดดี ๆ จากอินทรีเลย อยากให้ผู้แต่งใส่มาสักนิดว่า จริง ๆ แล้ว ลึก ๆ อินทรีก็มีมโนตรงนี้อยู่ แต่อาจโดนอะไรทำให้ความคิดพวกนี้มันอยู่ลึกแล้วรอดาวขุดมันขึ้นมาจริง ๆ

เอ ทำไมกลายมาเป็นขอเติมเรื่องแล้วล่ะเนี่ย

Edited: อ่านจบแล้ว ยังมานั่งคิด ขนาดมีเหตุการณ์ขนาดนี้ อินทรีมันยังไม่คิดอีก เอาแต่หัวล่างคิด มันน่าโดนดนัยกระทืบจริง ๆ

Jim Lord

usman1963

หายไปหลายเดือนเลย ว่าแต่เลนส์นี่ขะโดนจัดเมื่อไรเนี่ย ดาวเสร็จอีกแน่ๆ

kropkrap

รอมานาน :) แบบนี้ต้องจัดน้องดาวหนักๆ หน่อยนะครับ

สามารถ รังสิโย

sahara8032

lindor

NijaX

ขอบคุณครับ เข้าใจท่านผู้เขียนนะครับ, ผลงานดีๆ แบบนี้รอติดตามตลอดนะครับ

ziggy2

ben2518

elelle

buark

น่าให้พี่ดนัยแอบไปกินตับเด็กพี่อินทรีบ้าง ส่วนน้องดาวรู้ว่าอินทรีมาหลอก เลยหลอกไปให้พวกโจรมันรุมกระทืบ น่าจะสนุกดีนะครับ

dragoness