ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 4 : เพชรงามน้ำเอก

เริ่มโดย punyang, เมษายน 12, 2020, 03:56:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petergg

เก็บน้องพลอยไว้ก่อนเจ้าทิม ใจเย็นๆ
อะไรกันครับเนี่ย

Pj akkan

ใจจริงตอนนี้ยังไม่อยากให้เปิดซิงน้องพลอยเลย ปล่อยน้องเค้าไปก่อนแต่ก่อนปล่อยเอาให้แตกไปหลายๆรอบเลย

กำพล

ฟันน้องพลอยคงไม่คมมากแต่คงได้เจ็บๆหน่อยพอมีรสชาด

gaingane

เราจะไปคุกด้วยกันนะครับ พลังนี่ใกล้เป็น Charles Xavier ละ

Ganakorn Gongmag

ถ้าปล่อยไปคราวนี้ อาจอดเปิดซิงได้ โอกาสมาถึงแร้วจัดๆๆๆ ลุ้นๆๆ

แฟ๊ต บอย

อย่าวู้วามค่อยๆเป็นค่อยๆไปอย่างที่น้องพลอยพูดนะไอ้เสือเดี๋ยวเด็กจะตื่นเสียก่อน
edit:ต้องเลือกน้องพลอยแน่นอนครับเพราะว่าไม้อ่อนจะดัดจะสอนอะไรก็ได้

peddo

สงสารสาวน้อย เตรียมรับทั้งความเจ็บกายและใจได้เลย ลุงก็มีเซนส์สัมผัสได้ เพราะลุงก็แข็งจนปวดแล้วหนู สยองจนต้องค่อยๆ อ่านลอดง่ามนิ้วเอา
ขอบคุณครับ
ปล. ถ้าเลือกพี่ฟาง น้องหนูคงเสียใจมากๆๆๆ แต่ถ้าเลือกหนูน้อย น่าจะกล่อมเธอให้รับพี่ฟางมาร่วมสนุกกันได้นะครับ เลวไปไหมเนี่ย

aodpasa

จัดเด็กสักดอก แล้วจัดแม่เด็กต่อเลย

f4d3z

dawdom

automilo

สมกับชื่อตอน เจอของดีเข้าให้แล้ว แต่ถ้าให้ดี ครั้งแรกต้องเบาๆหน่อยไม่งั้นว่าที่แม่ยายรู้แน่ 555

miew1993

เด็กน้อยได้ติวเสียวก็วันนี้แล้ว

potaeds

มา อยู่​กับพลอยแบบนี้แล้วฟางอะป่านนี้นี้ไม่เสร็จ​ไอ้คนนั้นไปแล้วหรอ

veget

ไม่เคยก็ฝึกกันได้นะหนู ลืมพี่ฟางไปเลยตอนนี้ไปถึงไหนๆกันเเล้ว