ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 4 : เพชรงามน้ำเอก

เริ่มโดย punyang, เมษายน 12, 2020, 03:56:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

เริ่มควบคุมพลังได้แล้วสินะ งี้จะทำงัยต่อละ

รามา65

ไม่น่าจะรอด ดูจากที่ปูเรื่องไว้ได้เย็ดแม่น้องพลอยด้วยแน่ๆ

ktbb1966

ติวเตอร์ที่ดีต้องค่อยเป็นค่อยไป
เดี๋ยวน้องพลอยไม่เข้าใจ

กาซอฟ

อย่าได้ใส่ใจครับบ่มเพาะไปเรื่อย ซีรี่ย์นี่อยากให้จบช้าๆ ในที่สุดน้องพลอยก็ไม่น่ารอด

nuttanik

แงๆๆ ทำไมพี่ทิมทำเด็กน้อยได้ลงคอ 5555 เสียใจ // เนื้อเรื่องไม่ยืดเลยครับ เขียนแบบนี้ผมอยากจะให้ยืดกว่สนี้อีก ซัก 15 ตอน 20 ตอนไปเลยครับ ขอบคุญมากๆเลยครับ

ผมเลือกพี่เจนกับพี่หลินครับ 555

tanakijj1980

น้องพลอยจะรอดไม่รอดล่ะงานนี้

onzoul

อยากติดตามเด็กน้อยก็อยาก อยากรู้เรื่องฟางก็อยาก

axolotss

อย่างนี้เรียกว่า ได้อย่างใจเลยนะ

ksdkodx

wmpm2703

น้องพลอย ยอมให้สอนทุกเรื่องน้องพลอยเรียนรู้ไว

shadowfier

suratad

ติดใจแน่ๆเด็กน้อย ว่าแต่จะไหวเหรอ

nolulu69

Bluemuffer

จบไปทีละคนดีครับ จัดไป อีกาองคนก้อคงไม่รอด

drblackjack

ใจเย็นนะทิม กลัวน้องจะไม่ไหว