ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 4 : เพชรงามน้ำเอก

เริ่มโดย punyang, เมษายน 12, 2020, 03:56:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myidol

นึกถึงความหลังเมื่อครั้งมีแฟนเป็นเด็กมัธยม คล้ายๆแบบนี้เลยครับ แต่แฟนเก่าผมครั้งแรกเจ็บ ผมขยับไม่ได้เลย ครั้งที่สองลื่นปรื๊ด น้ำเยิ้ม ตาก็เยิ้ม ผมยังจำความรู้สึกได้ดี ยังจำมาว่าวทุกครั้ง หลังจากนั้นก็เย็ด
กันแบบเอาความเงี่ยนเป็นที่ตั้งเลย ชุดนักเรียนเป็นอะไรที่ชอบมากกกกกก เย็ดกันคาชุดนั่นแหละ มันส์มากกกก

myidol

พอตอนท้ายมันก็นึกเสียใจตามที่พระเอกคิดนะครับ เหมือนผมเป๊ะๆ เราเย็ดเค้า แต่สุดท้ายก็ไปด้วยกันไม่ได้ ผมนี่เมียคนปัจจุบันก็เลือกคนที่ผ่านมาสองควย หรืออาจจะสาม 5555555
ืคือมันเข้าสัจธรรมไปแล้วว่า ผู้หญิงเค้าไม่ได้อยากเสียครั้งแรก ครั้งสอง แต่หลายครั้งมันโดนผู้ชายตะล่อม ต้องการความอบอุ่นจากใครบางคน
เรื่องนี้ดีมากครับ ตัดเรื่องเสียวๆไป ให้แง่คิดดีมากนะถ้าใครคิดตาม ถึงตอนท้ายควยผมหดเลยครับ

lungpee

สอนทุกเรื่องเลย สมเป็นติวเต้อ แต่ว่าจะเจาะน้องเขาเลยรึเปล่า หรือแค่ปูพื้นฐานไว้ก่อน...

artherox

เล่าเรื่องได้ละเอียดสุดยอดมากๆถึงอารมณ์สุดๆคับ

six

Bee14

โดนเด็กรีดน้ำออกหมดแรงพอดี

soloeaster

บอกเลยว่าพระเอกกำหมัดแล้ว

ziggy2

ต้องอ่อนโยนกะน้องพลอยน่ะ
ตอนหน้าพี่หลินจะมาแล้วเหรอ เย้รอรอ

cfp

Panya Sripaks

เฮอน่าสงสาร ไม่ได้ล่าง ขอเสยบน ก็ได้ นี่หละความเงี่ยนแต่ก็ยังเกรงใจ ขอบคุณครับ

Phongphan Phetcharat

naluk888

dew1

เปิดโลกให้น้องพลอย ต้องจัดให้น้องเค้าติดใจ

mighty

น้องพลอยแสนใส..อย่าเพิ่งจัดรอบ่มให้กลมกล่อมต่อไปดีกว่า

Kingmar

น้องยังเด็กนะ อย่าใช้ดุ้นใหญ่ก็ดีครับไม่งั้นได้หาหมอแน่ๆ ถ้ากับคุณแม่คนสวยละก็เต็มที่ไปเลยครับ