ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Hatsutaiken Konyoku Roten เซ็กส์ในบ่อนํ้าร้อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 13, 2020, 02:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

polka2012

หนุ่มน้อยฟ้าประทานคนนี้ดูเป็นคนเปิดเผยดีจังเลย55555..โด่มาแต่ไกลเลย ::HoHo::

ไอ้หนุ่มนี้ลีลาเด็ดไม่เบาเหมือนกันนะ..สาวติดใจมีขอนัดต่อหลังอาหารเย็นด้วย555555

[email protected]

ชอบการ์ตูนที่วาดลายเส้นสวยๆ มีเนื้อเรื่องแบบนี้เลย ยิ่งเนื้อเรื่องสนุกๆนี่ดูเพลินเลยครับ ขอบคุณครับ

โดเรม่อน

สวรรค์ส่งลงมาชัดๆ ตกลงมาแบบนี้จัดน้ำแห้ง

มาเจอทำงานที่บ่อน้ำร้อนแบบนี้จัดทั้งคืนแน่ ต่อไปคงจะเป็นขาประจำ

Tdestiny

ไอหนุ่มนี้แอบปีนมาดูเธอนั่นแหละโว้ย

ใช่รึเปล่านะ555

อยากให้มีตอนต่อไปจัง รู้สึกว่าเนื้อเรื่องมันไปต่อได้กว่านี้

Party Party

เคยอ่านจากที่ไหนไม่รู้ ที่ว่า  เวลาอยากจะนอน ก็มีหมอนมาให้หนุน มันคือแบบนี้ใช่มั้ย ::Dizzy::

ความจริงแล้วผมชอบงานของอาจารย์ท่านนี้มาก มีแนะนำบ้างมั้ยครับ?
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

unstable

หืมมงานดีทั้งคนดูแล้วก็คนแอบดูเลบ อยากลองเอ้าดอแบบนี้บ้างจัง  ได้เจอแบบนี้คงฟินน่าดู ว่าแต่ไอ้หนุ่มน้อยหล่นมาจากไหนน้อนั้น พอดีจริงๆ

Soulsteal Attapon

ไม่ต้องเดาครับ จับไอ้หนุ่มขย่มแน่นอน ขย่มจนตื่นแล้วก็จัดกันต่อ 5555

edit : แหม่ อะไรมันจะดวงสมพงกันขนาดนั้น ล่อกันที่บ่อน้ำร้อนจบ มาเจอที่โรงแรมอีก รับรองยันเช้า555555

ab123ab123

555 ฟ้าส่งมาซินะเจ๊ งานเข้ามืงละนะพ่อหนุ่ม55

ดวงอะไรมันจะขนาดนั้นฟะ ยันเช้าแหงๆ

wateya

มาแอบดูแบบนี้ ได้จัดแน่นอน

นั้นไง มาจัดกันต่อยาวทั้งคืนแน่ๆ 555+

po3026

แอบดูคนอื่น ไม่นึกว่าตังเองจะโชคดีได้สาวสวยมาบรรเทาความใคร่ ซะอย่างงัน

Hunfrid

อยากได้ดุ้น ก็มีดุ้นตกลงมาจากฟ้า(เขา) ช่างเหมาะเจาะจริงๆ

ลายเส้นนี้แนวโชตะเยอะเหมือนกันแหะจากที่เห็นผ่านมาๆ

แหม่ เป็นเด็กในโรงเตี้ยมใกล้ๆอีก มันน่ามีตอนต่อจริงๆเล้ยย

ปล. อย่าลืมเรื่องผมน้า  ::DookDig::

เดี๋ยวจะรีบหาเวลาตัดแปลให้เลยครับ ดันอยู่ในช่วงฝึกงานเวปที่เวปนู้นไม่มีเวลาเลย เกรงใจท่านแมวนํ้าสุดๆ
หรือถ้าผ่านทดลองงานแล้ว มีเวลาอีกเยอะเลย เหลืออีก5เรื่อง

Blue_Valentine13

ขับมอไซเที่ยวบ่อน้ำร้อนโคตรเท่

อยากให้เนื้อเรื่อง เข้าไปรวมจอยมากกว่าเด็กนี้ตกมา 55555

จบแบบได้จัดต่ออีกคืนใช่ไหม เหมือนตัดจบเลย

gfthebc

หนุ่ม​น้อย​มัธยม​น่า​จะ​ได้​ประสบการณ์​จริง​ ไม่​ต้อง​แอบ​ดู​แล้ว​ช่วย​ตัวเองแล้ว​ละ​ครับ​ win win​ ทั้ง​สอง​ฝ่าย​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สงสัย​คืนนี้​อีก​ยาว​ไกล​ ได้​ต่อ​กัน​ยาว​ๆ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ อาจจะ​ได้​พัก​ที่​นี้​อีก​หลาย​วัน​

Kit.m555

ต่างคนต่างแอบดูกันเป็นทอดๆ
เสร็จนางเอกแน่ๆตกลงพร้อมความแข็งขนาดนั้น ::Ajark::
EDIT : โหแตกหลายน้ำขนาดนั้นแข็งสู้สุดใจเลยวะ
แหมมาเจอกันที่โรงแรมอีก สบายตัวแน่วันนี้เ ::KO::

yuricacarof