ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Hatsutaiken Konyoku Roten เซ็กส์ในบ่อนํ้าร้อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 13, 2020, 02:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ของฟรีไม่คลีนSFXล่ะนะ หรือใครมีนํ้าใจเอาไปคลีนให้ได้มั้ย  ::Oops::

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

aeykook

สวรรค์ส่งเด็กหนุ่มดุ้นแข็งแรงมาให้ขนาดนี้ สาวเจ้าจะจัดการกินไหม จะกินยังไงให้อร่อยลุ้นๆ

ล่อเด็กสะเพลินจนต้องหาที่พักแถมยังมาเจอกันที่ ที่พักอีก คืนนี้คงหีระบมแต่คุ้มทั้งคืน

mapaew

grein

งานนี้ใครปล้ำใคร

ไม่เคยEditแม้แต่กระทู้เดียว

ืns52800189

เจ้าหนุ่มนี่โชคดีหรือโชคร้ายกันนะ

อย่างนี้ยิ่งกว่าโชคดี 2 ขั้น
เรียกว่าถูกหวยเลยละเจ้าหนุ่มน้อย

g9898

ฟ้าส่ง สวรรค์โปรดชัดๆ ::HoHo::

เหมือนได้ดิลโด้มีชีวิต ไอ้หนูนี่ก็โชคดีชะมัด  ::Evil::

Victor19

จัดสิจ๊ะ รอไร ว่าแต่พล็อตแบบนี้ ถ้าเป็นเรื่องจริง จะได้ไหมน้อ

noohun

เจ๊ควรจะขอบคุณนะ ที่ไม่ต้องมานั่งเกี่ยวเบ็ดเองละ
มีโชตะตกลงมาให้แก้คันถึงที่ ::Glad::

โลกกลมเหลือเกิน ที่แท้ก็คนในพื้นที่นี่เอง
โดนรีดต่อแน่ๆ หนุ่มเอ๊ย
ปล.เสียงเอฟเฟ็คเรื่องนี้ แลดูคลีนยากจริง

zeenongme

บ้ะ ... สาวกะว่าจะได้แช่ไหร่ " ร้อนๆ "
แต่ดันมาเจอ หญิงชาย แทงเสียบอะไร แข็ง ( เทอร์เรย อยาก ซะงั้น )
ตื่นเต้น ตื่นตา และ อยากเสียตับ!?
::ChuChu::

MooOon

เอาจริงๆ ทำไมผมอ่านเเล้วรู้สึกอยากให้เด็กมันหัวกระเเทกตายๆไปเลยหว่า

555+ อยู่ๆเหมื้อนรำคาญเด็กเเบบนี้ คงเพราะไม่ชอบเเนวโชตะด้วยละมั้ง

ดูจากรูปเเล้วคงไม่รอดนางเอก เอากับ โชตะเเก้ขัดไปก่อนสินะ -*-

--------------------------------------------------------------------

ไปใช่เเนวผมจริงๆ ไม่อินเท่าไร ถ้าไม่โชตะ คงสนุกกว่านี เเต่ขอบพระคุณที่สละเวลา

ตัวเองเพื่อพวกผมให้ได้อ่านกันครับ ชอบลายเส้นนะ เเต่ไม่เอาโชตะ 555+ ตอนจบ ยังจะมาเจอ

กันโรงเรรมที่พักอีก ถ้ามีต่อ คงได้กันอีกเเน่ๆ

มันเป็นลายเส้นของอาจารย์ในซีรี่แม่บ้านขี้เหงาในแมนชั่นของผมไง ไหนๆก็เคยแปลมาแล้วเอาหน่อยๆ
ซีรี่แม่บ้านก็ยังมีเรื่อยๆนะ ชอบแบบนั้นใช่ม้า

ใช่ครับ จำได้ มันมีเเบบไม่ใช่โชตะด้วยไง ผมจำได้อยู่ มีหลายเรื่องเลย เเต่พอเปงโชตะเเล้ว

อารมความสนุกลดลงเลย T^T

lnwno00

ได้กินเด็กแล้ว

จะได้กินกันในที่พักอีกไหมนะ

mspeed

sutee seechart

ชอบฟีลที่ไปแจมกับคู่ผัวเมียมากกว่า เจอไอ้หนุ่มที่ใหนไม่รู้แอบดูแถมได้เด้า มันไม่แฟร์ 5555
คิดถึงไปญี่ปุ่น อุตส่าดั้นด้นไปหาบ่อonsenรวม เห็นจากวิวที่เค้าให้ดูได้ ก็เห็นคนแก้ผ้าแว่บๆแวมๆไกลๆ
พอไปติดต่อดันลงไม่ได้ อ่าง private ก็ลงไม่ได้ เพราะผมมีรอยสัก

โอ้โห ไปเจอกันที่โรงแรมอีก แบบนี้ไอ้หนุ่มน้ำหมดตัวแน่ๆ

oyoyo

ไรเดอร์สาวได้ดุ้นวัยรุ่นมาระบายอารมณ์ซะแล้ว
คิดว่าในญี่ปุ่นต้องมีคนแอบทำแบบนี้ในบ่อรวมตอนดึกๆบ้างแหละ
-----------------
แหม หนุ่มน้อยเป็นเสี่ยวเอ้อในโรงเตี๊ยมนี่เอง
ออกทริปงวดนี้ นอกจากจะตูดระบมแล้ว อาจจะต้องระบมเพิ่มอีกหลายๆจุด 55

iammek

จากรอยยิ้ม พี่สวยคงไม่ปล่อยให้ลอยนวลเป็นแน่

กลับมาเจอกันที่บ้าน ก็จัดกันต่อเลย