ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Nishida Ke no Himegoto ลูกเขยสุดหล่อแม่ยายสายยั่ว ตอนที่ 2 [HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 15, 2020, 06:46:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nic

ตอนจอ ได้สองแม่ลูกเป็นเมีย
จบแบบนี้ก็มีด้วย ลูกสาวร้ายจิงจิง

Arty69

ลุ้นว่าลูกสาวจะมีไรกับปะป๊าตัวเองหรือเปล่าน้อออออ
.
.
.
.
จบแบบหักมุมดีเหมือนกันนะเนี่ย

Perion

คุณลูกสาวกลับมาเห็นฉากนี้พอดี แล้วต่อไปทั้งแม่ลูกก็แชร์สามีคนเดียวกัน

กลายเป็นตัวพ่อไม่ซื่อก่อนเลย แต่ลูกสาวมีน้ำใจจริงๆแบ่งผัวให้แม่ใช้ด้วย

simongang

ลูกสาวลืมของ กลับมาเอาและยอมรับสภาพไม่ได้

Edit เอ้า เป็นแผนหรอกเรอะ ลูกสาวช่าวมองภาพได้กว้างแฮะ แล้วเรื่องที่คุยกันในตอนแรกนึกว่าตัวอย่าง เรื่องจริงซะงั้น ชอบๆ

Neanderthal

ตอนจบแม่ยายแอบลูกสาวทำไปเรื่อยๆครับ
ส่วนพ่อตาก็นอกใจจริง

โหมาเหนือ ว่าที่เจ้าสาวใจกว้าง
ทำไมต้องโนวิส

akasaboy

ขอตอบว่าลูกสาวกับพ่อตา เข้ามาเจอพอดีครับ

ครอบครัวสุขสันต์สินะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

haris1712

จบแบบแอบเอากันตลอดไปปแน่ๆ ::KO:: ::KO::

dan49

สนุกมากครับ ทั้งภาพและเนื้อเรื่องเยี่ยมมากครับ ขอบคุณมากสำหรับเรื่องที่สนุกแบบนี้

timshel

จะจบยังไงนะ

ลูกสาวใจกว้างมาก จบแบบนี้ กำลังดีเลยครับ

rskiz

อยากให้จบแบบแม่ยายแย่งลูกเขยมาครองเองเลย

อ่าว เมียเป็นใจซะงั้น น่าจะมาร่วมวงด้วยเลย

jkpro

ปูเนื้อเรื่องมาตื่นเต้นสุดๆ กินกันได้ทั้งวันทั้งคืน สลับคิวกันมาจัดได้เต็มเนียวเลยพ่อหนุ่มพลังช้าง5555