ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou]Shinkansen De Nanishiteru! รถไฟฟ้ามหาสนุก (Part แรก) By FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, เมษายน 15, 2020, 10:58:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gooda

ipor

ผมว่างานนี้คุงนายเมาแล้วมั่วแน่ๆ

ค้างซะงั้น

yopern

เพิ่งขึ้นมา เพิ่งเริ่มคุย และเริ่มสร้างสะพานแล้ว ต้องรีบๆเดินหน่อย เดี๋ยวสร่างเมาจะอด

edit ต้องตามไปจัดต่อในห้องน้ำแล้ว เราจะไม่ทิ้งกันใช่ไหม

Summermay

สาวเชื้อเชิญแบบนี้ เห็นทีจะต้องจัด

อื้อหื้อ หยุดตรงนี้พอดี รอตอนต่อไปใจจดจ่อ

niceanglev

เมาแล้ววว อะไรก็เกิดขึ้นได้ ชิงคันเช็นมันไม่ได้เป็นห้องๆนี่นา ที่โล่งๆเลย

edit ต่อไปก็เอากัน ภาคต่อไป

akerue

Boran Mark

หล่อนรุกซะขนาดนี้ นายจะยอมได้ไงหะ
edit:แบบนี้ต้องเอาคืนให้ได้ เฮอะ

ืns52800189

ชินคังเซน...มีตู้นอนเหมือนบ้านเราไหมครับ
ถ้ามีนะ...หุๆๆๆ..เปลี่ยนบรรยากาศเลย

อารมณ์ค้างครับ.....ตอนหน้าขอแบบจัดหนัก
จัดเต็ม....เต็มรูเลยครับ

ananchiza

MooOon

สาวใหญ่มันดีเเบบนี้เเหละ คือไม่ต้องเสียเวลาบิ้ว เเค่นางอยากจะเอา

ก็เเฉะละ ปัญหาคือ นางจะเอาจริง หรือเเค่เล่น เเต่ฝ่ายชายเเบบเราอะ เอาจริงอยู่เเล้ว 555+

ดูเเล้วครึ่งหลังคงเเอบไปเอากันในห้องน้ำเเละพอลงจากรถไฟ คงไปหาที่พักเที่ยวด้วยกัน

เอากันต่อเเน่ๆ ดูทรงเเล้ว เพราะเป็นผมก็คงทำเเบบนั้น 555+

--------------------------------------------------------------------

พออ่านครึ่งหลังจบเเล้ว เพิ่งรู้สึกตัวว่าเพิ่งพาสเเรก อารมเดียวกับพระเอกเลยผม

หลอกให้อยากเเล้วจากไป 555+ เป็นผม ผมคงตามไปจับกดต่อเเน่นอน ไม่ปล่อยหรอก

เเบบที่เขาว่า สาวใหญ่มันเเกล้งทำเปงไม่เอาเเบบนั้นเเหละ ถ้ามันไม่เอามันคงไม่เริ่มเเต่เเรก

ตอนนี้ถ้าไม่ตามไปกดต่อก็หมาละ ต้องตามไปจัดให้เชื่อง ^^

mawinxxx102

sutee seechart

คิดถึงครั้งหนึ่ง ไปทำงานที่ภูเก็ต ขาไปไปกับบริษัท กับรถช่าง ขากลับเรากลับเอง
เพราะช่างต้องทำงานอยู่
นั่งรถทัวร์มากับลุงคนหนึ่ง แกดันไอตลอดทาง
แล้วมีสาวใต้คนหนึ่ง ทรงดีมาก ลุกขึ้นมาแล้วให้ลุงแลกที่ไปนั่งที่เธอ เธอนั่งคนเดียว
แล้วเธอก็มานั่งกับผม ผมเลยให้เธอย้ายไปนั่งริมหน้าต่าง
ไปๆมา เกือบ 8 ชม. แทบไม่นอนกันเลย คุยกันตลอดทาง โชว์นู่นโชว์นี่โชว์รอยสักบ้างอะไรบ้างตลอดทาง
พอถึงกรุงเทพฯ เธอดันบอกยังไม่มีที่พักแล้วก็เพลียมาก
เลยขอมานอนที่ห้องผม
จบที่ผมไม่ไปทำงานอีก 2 วันเลย ขอลาป่วย 55555
เธอก็ไม่ไปทำธุระ 2 วันเหมือนกัน
ก่อนแยกดันได้ยินเธอคุยโทรศัพท์กับสามี ไอ้ห่า! มีผัวแล้วก็ไม่บอก
ผมเลยไม่ได้คุยกับเธออีกเลย แต่ 2 วันนั้นมันชิบ!

มาถึงขนาดนี้ไม่ได้เสียบก็คือพลาดมหันแล้วหล่ะ

mawinxxx102

pfrankz

มาพูดแบยนี้ไม่ทำก็เสียเชิงชายแล้ว

เกือบไปแล้วถ้าหันมาเร็วกว่านี้แย่แน่ๆ

แค่มาทำแบบนี้พาร์ท2จำกดในห้องน้ำรึเปล่านะ

kazu36

อ่านชื่อนึกว่าภาคต่อของรถไฟฟ้ามาหานะเธอ
ความยุ่งยากมาแล้ว จะคบหรือทิ้ง