ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou]Shinkansen De Nanishiteru! รถไฟฟ้ามหาสนุก (Part แรก) By FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, เมษายน 15, 2020, 10:58:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cookiewithjam

ลายเส้นสวยดีนะครับ เนื้อเรื่องก็ตื่นเต้นได้เลย 555

heromomo

เมาแล้วก็อารมณ์พาไปเดียวจัดเต็มแน่นอนสบายตัวละเจ้าหนุ่มนั้นนะ

ตัดจบแบบมีต่อให้ลุ้น ต่อไปก็จัดเต็มสิครับ

notpongkaneiei

::Hunger::ลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้สุดยอดจริงๆครับ

xonlykcy

เคยฝันแต่เด็กว่า ถ้าได้มีโอกาสไปญี่ปุ่น อยากจะเจออะไรแบบนี้ในขนส่งสาธารณะทั้งหลาย แต่พอได้ไป ก็มองหาว่าจะเจอบ้างไม๊นะ ::Shy::

skoda

เจอแบบนี้จะต้องจัดให้สาสมใจอยากเลยทีเดียวเชียวหละ

KonMol2

มีสาวมานั่งข้างๆแบบนี้ แถมอ่อยขนาดนี้ไม่จัดก็ไม่ได้เรื่องละนะ

andycarton

พอพูดเรื่องรูปร่าง ก้อมีโชว์ซะงั้นอย่างบอกนะว่าจะเยกันบนรถไฟน่ะ ::Horror::Edit:การเอาคืนกันแต่ละช็อตสุดยอดมาก ผมนี่นั่งรอนอนรอตอนต่อไปเลยอะ จับนมจับจิมิ แถมมีอมดุ้นให้กันด้วย ช็อตต่อไปถ้าให้เดาก้อคงเล่นกันที่นั่งกันเลยซินะตื่นเต้นสุดๆ ::DookDig::

นายไข่ย้อย

เจอแบบนี้ถึงกับไปไม่เป็น

รู้สึกค้างคาจิงๆ เดียวต้องลองแว๊บไปดำน้ำก่อน หุๆ
อิอิอิ

oyoyo

น่าสนใจว่าคนแน่นขบวน พวกเขาจะทำอะไรกันได้บ้าง หรือมีไปต่อที่อื่น
ไม่ใช่แค่สนุกแล้วล่ะ น่าจะรถไฟฟ้ามาหาเสียวมากกว่า

virussand

เยส แน่นอน ว่าแต่ผู้หญิงโอซ้ากานี้มันเป็นแบบนี้จริงดิ

transistor

สาวใหญ่อ่อยยังไงให้ได้หนุ่ม ผมชอบนะ เนื้อเรื่องชิล ๆ ดี

Kit.m555

โดนล่อชื้อแล้วนายเจอสาวเปลี่ยว แก้ขัดเวลา ::HoHo::
EDIT : โดนจัดการเข้าสะแล้วพ่อหนุ่ม เกือบโดนเห็นเข้าให้
ตามไปจัดให้สมใจอยากเลย
รอชม พาร์ต่อไป

siwapeeza

แหมมม ไม่รู้ใครได้กำไร ชายหนุ่มหรือสาวใหญ่นะนี่

ตอนหน้าไม่น่าเหลือ 5555

jongPtt

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ

แถมในรถไฟอีกต่างหาก

goorboyI

จะได้เอามั๊ยนะ หรือแค่ยั่วเฉย ๆ เพราะบนรถมันก็สว่างนะ

ไม่ได้เอาจริง ๆ ด้วย รอพาทหลังเลยครับ