ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ OVA ตอนพิเศษ : เมียเพื่อนก็เหมือนเมียเรา

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 16, 2020, 12:43:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manu111

Themis

Rrrrop

phurin84

สงสารเวย์จัง อยากให้เวย์กับริวแท๊คทีมจัดพี่ษาหน่อยครับ

yakyedheemak

ถ้าได้โดนนายริวจัดรับรองติดใจอยากให้ริวกะจัดทุกวันแน่นอน

Pj akkan

peddo

ยังดีที่ดังซวยหวังว่าคงไม่ตามด้วยแควก ฉีกขาดกันพอดี อย่าลืมรีแพร์ให้พี่เขาด้วยนะจ๊ะ

papang01

bittion

ขอบคุณครับ พี่ษากะมาเซอร์ไพรส์เวย์ แต่งานนี้น่าจะโดนเซอร์ไพรส์จากเพื่อนแฟนแล้วมั้งครับ แต่ต้องยอมรับลีลาของพระเอกเราว่าเทพจริงๆ งานนี้พรรษาจะเป็นอย่างไงบ้างนะครับ

yoyoman

อ้าว นายริวตีท้ายครัวเพื่อนซะและ พี่ษาจะติดใจมั้ยนะ

I2ta3ta3

ตีท้ายคนัวเวย์ซะแล้ว จะเพื้อนรักหักเหลี่ยมโหดหารือเปล่า

Panudet

ชอบนิสัยนายริวแบบนี้ เถื่อนดี จัดหนักเลยลูกพี่

darter