ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 6 : จันทร์สีชมพู

เริ่มโดย punyang, เมษายน 16, 2020, 06:59:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Adriano

อย่ามัวรอรี งานนี้ สวิงต้องมา ขอบคุณมากจ้า

Priceless

ผมชอบตอนนี้มากกก ชอบความกล้าที่จะเขียนเนื้อเรื่องไปทางนี้จังเลยครับ ส่วนตัวผมก็เสพงานปวดตับนะ แต่กับเรื่องนี้ไม่อยากเท่าไหร่เพราะชีวิตพระเอกก็น่าสงสารมามากละ

zaa2518

bossbellbest

amnasi

ต้องมีภาคต่อแน่ พี่หลินน่าจะเริ่มชอบของจริงแล้วแหละ

naw

การอ่านใจคนได้นี้มันดีอย่างนี้ สุดยอดครับ

myidol

นึกตอนจบ พระเอกหากินสบายๆเพราะอ่านใจคนได้ สาวๆก็ยอมให้มีหลายเมีย เพราะจะทำไร คิดไร พระเอกรู้ใจหมด
ลองเป็นแบบนี้สาวคนไหนก็หลงครับ หน้ามืดตามัว ยังไม่่นับว่าชักจูงใจคนได้
แต่หวังว่าคงไม่ใช่ว่าพระเอกตัวจริงอยู่ในโคม่่า นอนฝันยังไม่ตื่นนะครับ เป็นงี้ผมเสียน้ำว่าวฟรีเลย

Daybreak

ขอแบบไม่ปวดตับดีกว่านะครับ

ExReader

รอบนี้มาขนาดนี้ต้องได้แล้ว

bottlealone

ในที่สุดก็เหมา2 นึกว่าจะ ไม่ฮาเร็มซะละ

dang_03

น่าอืจฉา แสดงว่ามีสวิงคู่อื่นอีกสินะ

tanakijj1980

รรรรรร

::Glad::ควบสอง แต่อยากลองน้าเจน

champcass005

ในที่สุด กำลังจะ 3ซั่ม และ ต่อไปก็อย่าลืมพาน้องเล็กมา4ซั่มด้วยนะคับ จิงๆ ผมชอบแนวปวดตับนิดหน่อยนะคับ ผมรู้สึก ว่า แนวปวดตับไม่ควรมีมากเกินไป อาจทำให้เสียอรรถรสได้ คับ

simple simpler