แปดปียี่สิบสี่คน THE ORIGINAL ตอนที่ 9 ตัวจริง..ตัวแทน..และตัวแทน

แปดปียี่สิบสี่คน THE ORIGINAL ตอนที่ 9 ตัวจริง..ตัวแทน..และตัวแทน

• 118 ตอบ
  • 8159 อ่าน
*

ออฟไลน์ magna67t

• Full Member
  • **
  • 219
  • 1951
  • love is all around
                ผมเลิกยุ่งกะพีจริงๆ ตามสัญญาของลูกผู้ชาย  ซึ่งเป็นความคิดโง่ๆสิ้นดี   แต่เป็นเรื่องดีที่ทำให้ไอ้อุ๋ยมองผมในแง่ดีมากขึ้น   เป็นพ่อพระผู้แสนดีของหนึ่งหญิงหนึ่งทอม   จะว่าไป พีเองอยากมีอะไรกับผมอยู่อีก แต่เธอไม่มีโอกาสเพราะว่าพ่อแม่อยู่ และเราก็ไม่อยากไปโรงแรม  พีไม่อยากทำกับผมที่โรงเรียนอีกแล้วเพราะต่างกันอย่างมากกับทำที่บ้าน  ดังนั้น เรื่องของเราจึงค่อยๆจืดจางลงไป    พอหมดพีไป คนที่รับภาระสุดๆคือเก๋.... ที่รักของผมนั่นเอง 
               ผมมีเก๋เพียงคนเดียวมาตลอดสามเดือนตั้งแต่ตุลาจนถึงเกือบปีใหม่   พอใกล้ปีใหม่  ไอ้อุ๋ยเป็นเจ้ากี้เจ้าการชักชวนพวกเราไปกางเต้นท์ที่ดอยหนึ่งทางเหนือไปกัน 4 คนคือผม ไอ้อุ๋ย พีและแปน   แปนเป็นเพื่อนในแก๊งค์ของไอ้อุ๋ยเหมือนกัน    ผมเป็นชายหนุ่มคนเดียวที่ต้องคุมสาวๆถึงสามคน   ปัญหามันอยู่ที่ว่าจะนอนกันยังไง  เรามีสองเต๊นท์เอง  ไอ้อุ๋ยก็แสดงตัวเป็นผู้ปกป้องสาวๆบอกว่าจะนอนเต้นท์เดียวกะผม  ซึ่งทั้งสองสาวเห็นด้วย   วันแรกที่ไปถึงอากาศที่นั่นหนาวมากจริงๆ  หลังจากกางเต้นท์เสร็จเราก็ต่างคนต่างนอนเพราะเหนื่อยจากการเดินทางและเราตกลงกันว่าจะรอไปร่วมวงคุยรอบแสงเทียนกับบรรดาพี่ๆผู้หญิงอีกกลุ่มที่มาจากเชียงใหม่หลังข้าวเย็น    ผมนอนเต็มอิ่มทีเดียวตื่นช้าสุดด้วย  ตื่นมาก็ได้เวลากินข้าวเย็นแล้ว  อากาศยิ่งหนาวหนักลงไปอีก  ผมไปดูเทอร์โมมิเตอร์ที่ติดไว้ตอนนี้อยู่ประมาณ 15 องศา   สามสาวไปกินข้าวแล้วและนั่งคุย  ทั้งสามคนกอดกันตัวกลมเลย  ผมงี้หนาวคนเดียว  (น่าจะแบ่งยัยพีมาให้กอดมั่ง)    เรานั่งคุยกับพี่ๆอยู่จนประมาณ 1 ทุ่ม  แปนบอกว่าหนาวมากทนไม่ไหวจะไปนอนแล้ว   ผมเลยอาสามาส่งที่เต้นท์  เพราะก็เซ็งๆเหมือนกัน  คุยกันแต่เรื่องของสาวๆ   สองสาวทอมดี้อุ๋ยกับพียังคงสนุกกับไวน์ที่พี่ทีมเชียงใหม่เอามาเลยไม่ค่อยอยากกลับไปนอน  ไอ้อุ๋ยบอกว่า “เอางี้  ไอ้ก้องมึงอยู่เป็นเพื่อนแปนเลย  เดี๋ยวกูกลับไปแล้วจะไปปลุกมึงแล้วกัน”   ผมเลยต้องพาแปนกลับมานอนเต๊นท์   ทีแรกว่าจะกลับไปเต๊นท์ตัวเองแต่ว่าแปนไม่ยอมเพราะว่ากลัวผี   บังคับให้ผมอยู่ด้วยในเต๊นท์   ผมล่ะหวั่นใจจริงๆ
แปนค่อนข้างจะเมาๆด้วย   ผมเข้าไปนั่งดูยัยแปนสักพัก  แปนก็น่ารักดีนะ  ไม่สวยแต่น่ารักประมาณนั้น  แปนขดตัวเพราะว่าความหนาว  ผมเลยถอดรองเท้าแล้วซุกตัวลงในถุงนอนของยัยพีที่อยู่ข้างๆ  สักพักผมได้ยินเสียงปากสั่นๆ  เลยถามว่า “แปนๆ เป็นอะไรหรือเปล่า”  “อือ..เราหนาวมากเลย  กอดหน่อยได้มั๊ยก้อง”   ผมเลยเปิดซิบถุงนอนของเราสองคนออก  เอาถุงนอนเป็นผ้าห่มแล้วผมก็นอนข้างๆแปน  แปนเอื้อมมือเย็นๆเข้ามากอดผมทันที  ผมกอดกลับแน่นๆ  “แปนรู้สึกดีจัง  ก้องนอนแบบนี้กะแปนทั้งคืนนะ” การกอดของเราทำให้อุ่นขึ้นมามาก   ตอนนี้แท่งของผมเริ่มมีการเคลื่อนไหว  แปนเป็นหญิงแปลกปลอมสำหรับผม  เวลาเรียนก็อยู่คนละห้องเจอกันบ้างแต่ไม่สนิทเท่าไร     ผมเอาหน้าไปซุกที่คอของแปน  “แปนหอมจัง”  “อื้อ...” ผมเลื่อนหน้ามาที่ปากของแปน  และประกบจูบปากของเธอ   มันเป็นไปโดยอัตโนมัติ  แปนไม่ได้โต้แย้งแต่ผมรู้ได้ทันทีว่าแปนไม่เคยจูบมาก่อน  เธออ้าปากมากจนผมต้องสอนจูบให้เธอ    ผมเอามือที่ใส่ถุงมืออยู่ลูบไปที่แผ่นหลังของแปนแปนบอกว่า
“ตลกดีนะ  ใส่ถุงมือแล้วจั๊กจี้ดี”
สักพักมือผมก็เลื่อนมาที่ส่วนหน้าของเธอ  แปนไม่ได้ใส่เสื้อยกทรงแล้วทำให้ถุงมือของผมถูเข้ากับนม 
“อี๊ย...เสียวแปลกๆจัง”
แปนบิดตัวไปมาเพราะว่าเสียวผมเริ่มกดน้ำหนักไปที่นิ้วบีบนมของเธอเล่นทั้งสองเต้า  แปนนมไม่ใหญ่  เล็กสุดในสามสาวเลยแต่ก็พอมี   ตอนนี้ส่วนล่างของผมแข็งเกือบเต็มที่แล้ว  มันอัดแน่นเต็มกางเกงใน  แต่ผมยังเก็บไว้ก่อน กลัวไก่ตื่นเพราะว่าแปนยังไม่พร้อม  ผมบอกแปนว่า
“ก้องขอดูนมหน่อยได้มั๊ยแปน” 
“จะบ้าเหรอก้อง...เอางี้ ดูก็ได้ ห้ามเปิดไฟฉายนะ แล้วก็ก้องต้องเปิดให้เราดูก่อน”  ผมพยักหน้า  รูดกางเกงวอร์มลงไปจนพ้นกางเกงใน   แปนเอามือมาจับที่กางเกงในผมทันที  ของผมมันเฉียงไปข้างๆ  ถ้าจับมันตั้ง คงล้นออกมานอกกางเกงในแล้ว  แปนคลึงมันไปมา “ของผู้ชายเป็นงี้เอง  ใหญ่เหมือนกันเนอะ”
“ตาแปนแล้ว”  ผมเรียกร้อง  “แปนเปิดให้ดูนิดเดียวนะ  เพราะว่ามันหนาว”  ว่าแล้วเธอก็เปิดเสื้อยืดออกโชว์นมให้ผมดูท่ามกลางความมืด  มันก็ดีนะ เห็นรำไร ตื่นเต้นดี    แต่ว่า..แปนรีบปิดมันลง 
“หนาว  บรืวส์..”    “ก้องอย่าขี้โกงแปนนะ  เห็นของจริงของแปน  แต่ตั้งยังไม่โชว์ของตัวเองเลย”  โดยไม่รอผมอนุญาต แปนดึงกางเกงในผมลง  แท่งควยของผมเลยออกมาจากที่ซ่อน  แปนเองคงเห็นไม่ชัด มือเย็นเจี๊ยบของเธอเริ่มเปะปะมาจับที่ลำตัวของมัน
“อู๊ย...ใหญ่เนอะ  กำไม่รอบเลย  ใหญ่มากเลย  เค้าใช้ไอ้นี่เวลามีอะไรด้วยกันเหรอก้อง  แปนตายแน่ๆ”   
“แปนจะให้ก้องทำเป็นตัวอย่างมั๊ยละ  ไม่ตายหรอก มีแต่สนุก”   แปนไม่ตอบ  ผมเลยเอามือดันเสื้อเธอขึ้น  แล้วซุกหน้าลงไปที่ระหว่างนมทั้งสอง  มือ (ในถุงมือ)ยังคงเคลื่อนตัวเข้าบี้หัวนมเบาๆ  ส่วนนมอีกข้างเป็นหน้าที่ที่ปากและลิ้นของผมจะทำงานแล้ว   แปนเสียวจนเงยหน้าสูดปาก  เธอตื่นเต้นกับประสบการณ์ที่ไม่เคยเจอ ความเย็นสบายทำให้แปนไม่เครียดและมีอารมณ์ร่วมกับผม   ผมเปลี่ยนมือให้มาทำหน้าที่ที่ส่วนล่างแทน  แปนรีบเอามือมาจับมือผม
“ไม่เอาดีกว่านะก้อง  แปนกลัว” 
“ไม่เป็นไรหรอก” ผมไม่สนใจเอามือ(ในถุงมือ) เริ่มถูที่ปากทางของหล่อน   ถุงมือผ้าเพิ่มความเสียวเมื่อกระทบจุดกระสันของแปน  แปนยกอกสูงเพราะว่าเสียวส่วนล่างแต่ก็เจอกับปากและลิ้นที่รออยู่  ตอนนี้แปนหลุดโลกไปแล้ว  เจอผมบรรเลงเพลงกามให้กับเธอ   ผมทำแรงขึ้น  ร่างกายของแปนร้อนขึ้นตามลำดับ  แปนร้องแต่ “อืมม   ซีดส์ โอ๊ยยยยย”  ผมรู้สึกได้ว่าน้ำของแปนออกมาอย่างมาก  ถุงมือที่ผมใส่อยู่เริ่มเปียก   แปนเริ่มเข้าใกล้สวรรค์แล้ว  ผมรูดกางเกงวอร์มของผมจนหลุดออก รูดกางเกงในลงและเลื่อนตัวประชิดแปน   “แปน ลองดูนะ”  แปนไม่มีคำพูดอะไรแล้ว  เธอหยุดไม่ได้เพราะใกล้จะถึงจุดเต็มที  ผมกระเถิบเอาปลายควยจ่อที่ปากทางของแปนแล้วกดลง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2021, 01:23:03 pm โดย magna67t »

*

ออฟไลน์ Asura4237

• Senior Member
  • 788
  • 274
เต้นท์มหาสนุกเลยนั่น 

*

ออฟไลน์ p_hart

• 775
  • 181
 ::Glad:: ได้สาวเป็นเมียทุกคนแน่. งานนี้

*

ออฟไลน์ dopant

• Gold Member
  • 1366
  • 848
โคตรอิจฉาฟันสาว ๆ ซิง

*

ออฟไลน์ 9toulek

• 911
  • 0
เป็นการสวิงที่เหนือความคาดหมายจริงๆ
ชายแท้ ชายเทียม แต่เสียวเหมือนกัน

*

ออฟไลน์ yourbuddy

• Junior Member
  • 522
  • 278
ได้ใหม่มาอีกคน และได้สวิงด้วยมาคราวนี้คุ้มเลย

*

ออฟไลน์ zebrazaa

• 602
  • 220
โอ๊ย ได้ของใหม่อีกแล้ว   สวิงทอมด้วย

*

ออฟไลน์ swss2511

• Supreme Member
  • 5219
  • 734
คิดว่าจะอดแต่ได้เสียวกว่าเดิมอีก

*

ออฟไลน์ devilzoa

• Ultimate Member
  • 3028
  • 1279
ได้สวิงจนได้ อุ๋ยชะตาหีขาดแน่ๆ

*

ออฟไลน์ moodang_xl

• **
  • 159
  • 90
ได้อ่านกี่ทีก็ยังสนุกเหมือนเดิมครับ

*

ออฟไลน์ sos-sos

• Gold Member
  • 1020
  • 207
ไม่น่าจะรอดกลับไป  ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

*

ออฟไลน์ qazztt

• **
  • 203
  • 166
ต่อ 4 เลยนะ

*

ออฟไลน์ Edd

• Tiny Member
  • *
  • 30
  • 0

*

ออฟไลน์ Xfreeman

• **
  • 90
  • 91
ในที่สุดก็ได้เปิดซิง อีกแล้วววว

*

ออฟไลน์ markpintk

• **
  • 213
  • 196
หนาวแย่เลย

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ