ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 8 : ทลายกําแพงใจ

เริ่มโดย punyang, เมษายน 20, 2020, 07:29:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jane Cactusxp

แม่เจน หาพ่อเลี้ยงใหม่ได้ละ

scozember

หีคุณแม่เกรด A อล้วเป็นงานมากๆ คุ้มสุดๆ

eunsunkim9798

นี่แหละสุดยอดชายหนุ่ม..ได้ทั้งลูกสาวทั้งแม่มาปรนเปรอสวาท

xxxboy

kasanoe

เอาแล้ว ได้ทั้งแม่ทั้งลูก น่าสนใจๆ 

winpooh

ล่อทั้งแม่ทั้งลูกเลยนิครับ

Tjnet

PppppPp452

kai1957ac

เริ่มจะข้ามรุ่นแล้วนะ นายทิม

sparrow_ap

พ่อคนดีของเราจะเหมาเอาทั้งแม่ทั้งลูดซะแล้ว 

Lordtoung

เอาแล้ว จะได้ค่าปิดปาก5000 หรือว่าอะไรตอบแทน

poppyza

pin1307

kpnttn

โดนจี้จุดอ่อนแบบนี้ แม่เจนคงไม่รอดแน่ๆ แต่เชื่อว่าพี่ทิมก็คงจะดูแลอย่างดีทั้งแม่ทั้งลูกล่ะมั้ง แต่ถ้าจัดกันตอนนี้ จะอธิบายกับน้องพลอยยังไงให้เนียนล่ะเนี่ย

แหม่ เหมือนน้องทิม (หญิง) จะเป็นตัวการเร่งปฏิกิริยาเลยนะ แอบคิดอะไรในใจกับพี่ทิม (ชาย) รึเปล่า งานนี้น่าจะยาว

deepsnow

ผมว่า เนื้อเรื่องของเจนและพลอยมันน่าจะแหวกแนวได้มากกว่านี้นะครับ ไหนๆก็มาทางเนื้อเรื่องสนุกชวนติดตามแล้ว พล๊อตมันดูซ้ำไปนิดนึงครับ ตามความรู้สึกผม / ขอบคุณครับ