ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chin Tokusyu] Sister Cheer! น้องสาวเชียร์เสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2020, 09:06:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BlackSkuLL

แหม่ หมาหยอกไก่ซะขนาดนี้จะพลสดได้ไรละครับ

oyoyo

น้องสาวเอาจริงเอาจังกล้ารุกหนักใส่พี่ชายเหลือเกิน
ผมว่ายังไงพี่ชายก็ต้องยอมผิดศีลธรรมแหละ ของดีมารอป้อนอยู่ที่ปากแล้ว
--------
เซอไพรส์สุดก็เรื่องพ่อนี้แหละ ถึงว่าทำไมไม่ประหม่าเลย

proevo

town1452

มาขนาดนี้ไอ้พี่ไท่มีทางเก็บได้แน่ เก็บอารมนะ 555555 รอดูตามที่คากแล้วก็เสดพี่ตามสูตร 555

biggiggog

น้องมันอ่อยมาขนาดนี้แล้ว
พี่มันจะทนได้แค่ไหน

งานนี้พี่ติดใจจะเก็บไว้กินเอง
ระวังพ่อมาขอแบ่งนะจ๊ะ
ขอบคุณครับ

jarabaman

เร้าหรือนัก เดี๋ยวก้โดนจนได้หรอก 555

ดาคตรงเคยโม้กให้พ่อนี่แหละ 555

climaxz

น้องสาวจ๋าาาา

อ้าวคุณพ่อก็ได้ด้วยรึ ถึงว่าร้อนแรงจัง

nuyzall2

น้องสาวแกล้งมาอ่อยแต่สุดท้ายโดนจิง

สุดท้ายก้เสด แต่นึกว่าโดนะ
พ่อนั

Reignofdamned2

อั้ยย่ะ น้องสาวเปิดมาขนาดนี้แล้ว พี่ชายจะไหวเหรอ ใจละลายแน่ๆ

จบแบบครอบครัวสุขสันต์แน่นอน 100% 

edit ว่าแล้ว ม่ายรอดครอบครัวสุขสันต์

jirasakgolf7

สองยก ยั่วขนาดนี้อีพี่ชายจัดสองยกแน่นอน

กลายเป็นจ้องแต่จะกินตับกันละ ถ้าเขียนต่อคงมีจัด outdoor. ที่โรงเรียนแน่ ๆ

zenhyun

เป็นพี่ชายที่ปากแข็งจริงๆ สายซึน ต้องโดนน้องจัดการ พี่ชายน่าจะแข่งกีฬาอะไรซักอย่าง ตอนจบหลังจากทีาได้กันแล้ว น้องก็มาเชียร์ที่สนามกีฬาที่พี่ชายแข่ง แต่ทีมพี่ชายน่าจะแพ้ ฮ่าๆๆ

Edit : นั่งไงพี่ชายไม่มีสมาธิตอนแข่งเลย

xonly-1221

เป็นน้องสาวก็เถอะ ใส่ชุดแบบนี้เจอแบบนี้ ไม่น่ารอด

โดนตามสูตร

nekki

พี่มันทำถูกแล้ว แต่น้องสาวก็ยั่วซะตะบะแตกเอง

มันพีคตรงไปโมคให้คุณพ่อก่อนนี่ละ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มัวแต่ซึนๆๆ  เจอยั่วหนักๆก็อดไม่ไหวเหมือนกันนะ

เข้ เคยก็พ่อด้วย หนูคงจะหิวน่าดู