ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 23, 2020, 12:21:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

ขอบพระคุณมากครับ เเต่นานจนต้องกลับไปดู 555+ เอาจริงๆ พระเอกนี่โชคดีมากนะ

ทั้งเเม่ทั้งลูกสาว หวังว่าตอนนี้ดูใสๆตอนหลังจะไม่ปวดตับนะ เพราะเรื่องก่อนๆ เหมือนคนเเต่ง

จะหลอกให้ปวดตับเเต่สุดท้ายก็จบดี เรื่องนี้ก็คง.......จบดีนะ -*-

--------------------------------------------------------------------------

นึกว่าตอนนี้จะได้กันซะอีก ยังไม่ได้อีกหรอ เสียตอนนึงไปฟรีๆ 55+ เเต่ลายเส้นของ

คนเเต่งนี่ เด็ดดีจริงๆ สวยทุกนางจริงๆ จากที่ดูต้องมีโอกาสได้มา 3p เเน่ๆ เเต่คิดตอน

จบเรื่องนี้ไม่ออกเท่าไร มันไม่ได้ดูสวยหรือไปทางฮาเร็มยังไงไม่รู้ หรือคิดไปเอง -*-

ขอจบดีๆหน่อยเถอะ เบื่อเเนวปวดตับละ

notpongkaneiei

piratss

น้องสวยหุ่นดีขนาดนี้ พี่ชายจะทนไหวเหรอ

พี่น้องเอากันมันมาก น้องติดใจดุ้นของพี่ชายซะแล้ว

cosmos789

เจออย่างนี้ก้อจัดสิรออะไร

จักกันอย่างนี้อยู่กันยาวไปครับ

Jikkig16

นานจนลืมไปแล้วน่ะเนี้ย ขอบคุณผลงานดีๆ
พระเอกมันจะไปเอากับบ้านมันรึป่าวน่ะ ทั้งแม่กับพี่มันอ่ะ แต่ที่แน่ๆตอนนี้ต้องเอาคืนน้ามันก่อน จัดให้สาสมไป... ::Fighto::
ปัดโธ่... ฉากท้ายตัดจบงี้ มีหวังตอนใหม่มีคนมาขัดจังหวะแน่เลย ว่าแต่พี่มันจะยังรออยู่มั้ยน่ะ กลับไปคงฟ้าเหลือง...

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม ใส่ชุดว่ายน้ำแบบนี้ มันก้อดูดีนะ แต่โกนหน่อยก้อดี มันทำให้หดได้นะนั้น 555

[S]ha[D]ow◕‿◕

นึกว่าเลิกแปลไปแล้วนะเนี่ยเรื่องนี้ ผมก็ยังลืมไปเลยว่ายังอ่านไม่จบ  ::Crying::

สรุปในตอนนี้นี่พระเอกได้น้าและลูกน้า ส่วนผัวน้าได้แม่พระเอกกับพี่สาวพระเอก งืมสลับคู่กันวุ่นเลยสินะ แต่อยากลูกเบื้องลึกเบื้องหลังจังน้าว่าทำไมเป็นแบบนี้ไปได้ จริงๆก็ดูRawจบไปแล้วละ รู้อยู่แล้วว่าจะจบยังไง แต่ด้วยความที่อ่านไม่ออกอะนะเลยไม่รู้เรื่องทำไหร่ รอแปลไทยมาชี้ทางสว่างให้กระจ่าง  ::YehYeh::

bigboy001

::Thinking:: น้องเขาก็อยากให้เอาหอยจนแฉะ ต้องเดินมาให้เห็นใกล้ๆแล้วไม่จัดหนัก็คงบ้าแน่ๆ ว่าไหม ::DookDig::

EDIT แหมะยังไม่อยากจัดหนักน้องอีก จะเล่นตัวไปเพื่อ!!

นายไข่ย้อย

เอื้อ กลับไปอ่านตอนแรกๆ มา ปวดตับขึ้นมาทันที

ไม่อยากให้จบปวดตับเลย ให้ตายเส้
อิอิอิ

siwapeeza

มาให้ดูแบบนี้คงไม่ได้ดูอย่างเดียวแล้วหล่ะ

pinto69

สวัสดีชาวโลก

ดูอย่างเดียวใช่ไหม  ::GiveMe::

edit ไวเกินนน

Hunfrid

แบบนี้อย่าเรียกชุดว่ายน้ำเลย คุณน้อง
เนื้อเรื่องเปนไงหว่า จำไม่ค่อยได้ละแหะ

เรื่องนี้มันชุลมุนละตุ้มกันสองครอบครัวในเครือญาติเดียวกันแหะ ตอนนี้เนื้อเรื่องยังไม่ค่อยคืบหน้า เดวรอดูตอนต่อไปฮะ
ปล.แวะไปแปลของผมบ้างน้าา ::HeyHey::

teruteta

อ่านมาถึงตอนที่3 พีะเอกของเราคงเก็บเรียบทุกคน ขอบคุณครับ

xonly-1523

ยัวแบบจัดเต็มมากน่าจะท้องทั้งแม่ลูกแน่ๆ