ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 23, 2020, 12:21:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

microwave

เอาแล้วๆได้ซั่มแม่เสร็จคุณลูกมาอ่อยต่อ...เริ่มสนุกแล้วสิ เป้าหมายมีไว้พุ่งชน

ตัดจบซะงั้น ส่วนแม่พระเอกน่าจะร่านก่อนมีลูกละมั้งเนี่ย

warakij

Ordzidan

จะให้พี่โนบุรุดูอะไรเนี่ย แบบนี้ยั่วกันชัดๆ เสร็จโนบุรุไปอีกคนแน่ๆเลย

แบบนี้ใครจะท้องก่อนใครล่ะเนี่ย แม่กับผัวน้อง หรือจะน้า ไหนจะพี่สาว แล้วมาน้องสาวอีก เหนื่อยแทนเลย

kennet

น้องสาวเสนอมาขนาดนี้สงสัยนายโนบุเหนื่อยอีกแน่นอน 

faith

เอาแล้วๆ น้องสาวรถกแล้ว ได้เยสทั้งแม่ทั้งลูกจริงๆ
ได้เปิดซิงซะด้วย แม่จะรู้ไหมเนี่ย มั่วกันทั้งบ้านเลย

siwapol55

ระหว่างทำกับน้องสาวนี่ สงสัยพี่สาวกลับมาเจอพอดีแน่เลย
ขอบคุณมากครับ
รู้สึกตกใจมากที่น้องสาวยังซิงอยู่ นึกว่าจะมีประสบการณ์มาเยอะแล้ว

Taroboy14

Peapea302

akasaboy

นานมากจริง ๆ จนเกือบจะลืมไปแล้วว่ายังรอคอยอยู่ครับ

ลืมพี่สาวไปแล้วมั้งเนี่ย  ::DayDream:: ::DayDream::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

nowermore

สลัดผักใส่ไข่

เรียกให้ดูแบบนี้อย่าดูเฉยๆ เสียของ ต้องจัดการ

สรุปก็ทั้งแม่ทั้งลูกอยากได้พระเอกเป็นเมีย สงสัยก็แต่ทางแม่กับพี่สาวพระเอก แม่ดูเหมือนสมยอม แต่พี่สาวโดนบังคับ รอตอนต่อไป

DThold

ตอนนี่ละที่รอ คุณน้องงงงงงงง แต่เมื่อไหร่จะถึงคิวคุณแม่

Edit:จับเข้าฮาเร็มแม้งให้หมดเลย ถ้าพี่แกไหวนะ

mrsilver

ลูกพี่ลูกน้องอ่อยแบบนี้ดูแล้วพระเอกได้เอาแน่นอนน้าก็อยากมีลูกกับพระเอกไม่ใช่น้องสาวก็อยากมีลูกกับพระเอกอีกนะ

ภาพตอนต่อไปนี้ทำให้คอดเลยว่าไอ้น้าชายมันมาบังคับหรือมีผลประโยชน์อะไรกันหรือเปล่า

vincenttatto

ให้ดูหรือให้เลียครับน้อง

หูยขนาดนี้เสียบๆไปเหอะั

Filmza

จากประสบกาม เอ้ย ประสบการณ์แล้ว ได้แน่นอนนน

ไหงจบแบบค้างๆ คาๆ แบบนี้ละเนี่ยยยย