ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 9 : ไร้สำนึก

เริ่มโดย punyang, เมษายน 23, 2020, 04:23:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pppccc

เสียวโว้ย....ลุกขึ้นมาอีดขวัญเลย

anirut

ถ้าโดนก้อมันไปอีกแบบนะผมว่า อิอิ น่าฟัดซะขนาดนั้น

mikufc

ผมว่าไอ้ทิมนี่แม่งโคตรโง่เลย มีพลังแต่ใช้ไม่เป็นไม่ถูกจังหวะเสียของหมด มันน่าจะระมัดระวังตัวบ้างเมื่อมากับชายหื่น
ตัวเองบอกฟางเองแท้ๆ ว่าผู้ชายมันไว้ใจไม่ได้ แต่นี่กลับ... คือไม่รู้จะหาคำใดมาด่ามัน คือทั้งหื่นทั้งโง่ ควายมันยังฉลาดกว่าอีก คือมันหาทางกลับบ้านถูก
(โทษที อินไปหน่อย)

Bigbogie

เอ้ยแล้วจะรอดไปยังไงเนี่ยไม่นะ

สามารถ รังสิโย

สงสัยคงต้องกระตุกหนักๆ เพื่อให้ฟื้นจากยา  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

saranchai

รีบช่วยพี่ฟางให้​ทันนะลุ้นมากตอนนี้​

elelle

ตามสคริปฟ้าน่าจะโดนแต่ฟางไม่โดน

kenwin

เหมือนทำบาปมาเยอะ เลยถูกลงโทษเลย

jooloo

ฟางจะโดนลงแขกเหรอเนี้ยยย เสียวสิครับ

cides

potaeds

อ้าวซวยแล้วแบบนี้ทำไงเก็บไว้แก้แค้นกับน้องขวัญ​หรอ

automilo

งานนี้จะทำไงล่ะ พระเอกเรา เมียโดนข่มขืนซะแล้ว จะช่วยยังไง ตามลุ้นครับ

poroapor

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

นี่ถ้าไม่สปอยก่อนว่าเป็นฮาเร็มผมก็ต้องเชียร์ให้ฟางโดนจริงๆ แล้ว

pada

โดนเขาย้อนรอยจะช่วยอะไรได้