ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 9 : ไร้สำนึก

เริ่มโดย punyang, เมษายน 23, 2020, 04:23:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wawer nakorn

น้องฟางคืนนี้คงเก็บเวลแบบnonstopไปเลย

Kiss my ass

::Ahh::ไม่นะ นางฟ้าของทิม โดนรุมแบบนี้จบไม่สวยแน่

Rabbit M

จะช่วยฟางได้รึป่าวเนี่ย

NTRSLAYER

อ๊ากกกก ตับผ๊ม ไหนบอกจะไม่เชือดตับก๊านนนน  ::Ajark::

ว่าแต่ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆเลยนะคับที่เสียสละเวลาแต่งต่อให้ครบองค์ขนาดนี้

ผมว่าเรื่องนี้คนอ่านกำลังจะเทคะแนนยกให้เป็นระดับตำนานอีกเรื่องแล้วล่ะ  ::Glad::

ว่าแต่ถ้าไรท์เตอร์มีเวลา ขอตอนพิเศษแยกจักรวาลออกแบบคนละมุมกับในเรื่องก็ดีๆนะคับ เช่น ฟางโดนแม็กขยี้ซ้ำ พี่เจนโดนลุงชด น้องพลอยโดนรุ่นพี่ที่ใหญ่กว่าทิมทับรอย คือพวกผมอ่านๆแล้วหมั่นไส้ตาทิมนี่ยังไงไม่รุ้คับเลยอยากขอตอนพิเศษแยกถ้าเป็นไปได้ ><

NanobotS

อยากรู้ปมน้องหมวย ว่ามีพลังใช่ไหม แล้วจะเสร็จพระเอกไหม

อัศวิน รัตนแก้ว

อ่านแล้วขึ้นเลย  แฟนเราโดนรังแก พระเอกเราต้องแก้คืนได้ซิ ไรท์เตอร์คงไม่ใจร้ายเกินไป.

zethkhun

แกก็เพ่งจิตไปทำลายสมองขิงไอ้พวกชั่วนั่นสิวะ เจ้าทิม เสร็จเเล้วค่อยจับสาวๆ เย็ดทีละคน เปิดซิงหมวยน้อยให้สาใจเลย

Sniper Knight

::Glad:: พี่ฟางเงี่ยนมากๆ
พี่ฟ้าก็น่าจัดสุดๆ
ยัยหมวยมาช่วยหน่อยเร็วว

ติ๊ก ติ๊ก

ถ้าโดนคงยับแน่ๆน้องฟาง ตั้ง3 คน จะมีคนช่วยมั้ยเนี่ย

f4d3z

จะช่วยพี่ฟางได้่มั้ยน้าา ::Ahh::

Darkpaper

ทิมพลาดท่าและจะแก้เกมยังไงล่ะทีนี้

Pistol081

เดี๋ยวทิมก็ได้อีก 3 สาวไม่น่ารอด

vi vo

Manoptana

นายทิมมัวแต่เพลินจนลืมระวังตัว โดนวางยากันหมดแบบนี้  แล้วแบบน้ใครจะมาช่วย  เหลือสาวทิมคนเดียวที่ไม่มีได้ดื่มเหมือนคนอื่น

Wheel of Fortune

ไม่น่าจะโดนนะ แค่เกือบ ๆ