ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 9 : ไร้สำนึก

เริ่มโดย punyang, เมษายน 23, 2020, 04:23:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

badboyy2j

อุตส่าห์สละเวลางานมาเขียนให้อ่านนี้ต้องขอบคุณ ขอบใจมากๆครับ  ตลอดทุกep  เสียวทุกep จริงๆ  มีทั้งดราม่า ทั้งบทรัก บทหึง  เรื่องพี่เจนกับน้องพลอยนี้ ทำใจยากจริงๆ ยังมาเจอพี่ฟางจะโดนพวกไอ้แม็กอีก  แถมเจอหมวยทิมอีก  ชีวิตทิมพระเอกนี้ น่าอิจฉาปนสงสารจริงๆ

Paradise

ทิม ทำไมนายไม่ใช้พลังจิตแบบกับตาลุงคนนั้นไปเลย

Fujin2741

ดูท่าแล้วน้องฟ้ากับน้องฟางน่าจะไม่รอด  พระเอกจะมาช่วยทันรึเปล่า

winnythepooh

จะช่วยน้องฟางทันมั้ยเนี่ย

gongsaad

แซนวิชมันอร่อยนะครับ แก้แค้นกับเมียทุกคนเลยค้าบ

Kritsada Panlamyai

ดีแล้วครับที่นายทิมคิดได้
อย่าทำให้แม่ลูกเค้าสับสนเลย
แม่กะลูกใช้ผัวเดียวกัน มันบาป

evo999

ดีใจที่ไม่ตัดจบ10ตอนฮา.. รอคลายปมน้องทิมน้อยอยู่นะครับ เรื่องงานเรื่องใหญ่รอได้ครับผม

2000HP

ยังมีแวบไปมาให้ปวดตับเล่นจนใจหายใจคว่ำ ทิมจะกระซวกพวกไอ้นี่รึเปล่านะ

ยินดีด้วยครับเรื่องงาน

และก็ขอบคุณครับที่แต่งให้อ่าน จะติดตามเสมอๆ

betty2556

phu_nun

เสียท่าละไอ้หนูเอ้ย อิอิ

boom00

อ้าว พี่ฟาง อย่าตกเป็นของใครนะรีบมาช่วยให้ได้นะ แล้วแก้แค้นมันทั้งหมดเลย

kgerrard

Nu metal

ฟางโดนมอม แถมจะต้องเจอถึง3 แบบนี้ ตื่นมามีระบมกันมั่งแหละ  ไอ้พวกนี้ก็เก่งจริง ใช้ยามอมแบบนี้ไม่รอดมือแน่นอน 

dodoza2

โดนสวิงซะแล้วฟางจะรอดหรือไม่รอดนิขอบคุณมากครับ

torl31

ฟางจะโดนสวิงหรือทิมจะเก่งขึ้นอีกขั้นนึง