ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] In the Bath ในห้องน้ำ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 24, 2020, 06:48:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สวัสดีชาวโลก

แนวนี้แปลกมาก แปลกจนแบบผนังแบบนี้ไม่น่าใช้งานได้เลยฮะ กลายเป็น ออกแนวแปลกๆเหนือจิตนาการเฉยฃ

edit กลายเป็น ผนังทำจากอะไรสรุป เย็บได้ด้วย555

kirakun

ผนังแบบนี้เหมาะสำหรีบคนอยู่คนเดียวกับแม่บ้านขี้เหงาntrเลยอิอิ

อยากให้มันแข็งพ​อดีตอนเล่นจะได้ติดไปเลย

ตกลงมันผนังผ้าหรือปูนเนี้ยเย็บได้ด้วย
เกาะแล้วเล่นใหม่ได้ทำเป็นซิบไปเลยสิท่าน

yonna99

นั่นมันผนัง หรือ พาสติกห่อปลากันแน่
  เห้ยยย ตอนจบพระเอกมันเย็บได้ด้วย มันเป็น พาสติกห่อปลาแน่นอน

freelance

ถ้าผนังมันนิ่มขนาดนั้นมันแหวกเข้าไปได้ทั้งตัวแล้ว
ผูกเงื่อนแบบรูดได้จะได้ง่ายเวลาเปิดรู

ipor

มังงะยุคนี้ต้องมีอะไรกั้นขวางเดี๋ยวติดเชื้อ

นี่แกจะเย็บมันเพื่ออะไรอะ

CoolNook Thangsakul

ดีนะมันไม่โค่นลงมาทั้งอัน เล่นแบบนี้ก้อเสียวไปอีกแบบ

gfthebc

เดี๋ยว​คง​ได้​ดัดแปลง​ผนัง​ห้อง​น้ำแน่ๆ​เลย​ครับ​ หรือไม่​ก็ได้​ย้าย​มา​อยู่​ด้วยกัน​หรือ​สลับ​ห้อง​อยู่​กัน​แล้ว​ละ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ผนัง​บาง​เป็น​ผ้า​ขนาด​นี้​
และ​ก็​มี​ฝีมือ​เย็บผ้า​อย่าง​นี้​ ดัดแปลง​ติด​ซิปดีกว่า​ครับ​จะ​ได้​ไม่ต้อง​ซ่อม​บ่อยๆ​

Surapitch Kittavongse

แหม มันนุ่มยิ่มน่ามีจริงๆผนังแบบนี้

แหม เป้นคนเนี๊ยบ 55555

แมงโก้ส้นตีน

ข้างห้องก็คู่นึง นี่มาเพิ่มอีกคู่เหรอเนี่ย จะมีสลับผนังกันมั้ย
::Evil::

จะไปปิดทำไมเล่า พ่อหนุ่ม เสียดายแทน
::YarKK::

MyWaYz

ตามจากทั้งสองเรื่องผนังบางจน อยากจะอาบน้ำวันละหลายๆรอบเลยครับ

pattanai023

ดีจังครับ ภาพดูง่ายๆ เเต่ได้อารม เจองี้เเช่น้ำรอทั้งวัน ขอบคุณครับ

patrict

เปิดประตูมาเอากันง่ายกว่าไหมคร้าบ 😂😂

นายไข่ย้อย

ท่าจะขนาดนี้ไปที่เตียงกันเลยดีก่า

แนวแปลกๆแบบนี้ไอเดียคน ญี่ปุ่น ดีจิงๆ
อิอิอิ

Mining231

ผยังแบบนี้ เป็นดีแท้ ว่างๆก็แอบเจาะรูส่องสาวอีกห้องงงง หว้าาา ไหงผมดูโรคจิตจัง ต้องนัดเวลาการอาบน้ำกันดีๆแล้วละ 555