ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou] In the Bath ในห้องน้ำ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 24, 2020, 06:48:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านเล่นๆ
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-16

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

pinto69

yopern

ผนังทำด้วยอะไรนะ จะได้หามาทำบ้างจัง ถ้ามีนะอาบน้ำทั้งวันเลยล่ะ

edit เปิดไว้เลยก็ได้ ไม่ต้องเสียเวลาแก้ด้ายอีก

Zoso

นี่มัน ตอนต่อของเรื่องก่อนหน้าสินะ... ที่ผนังห้องน้ำ ยืดหยุ่นแบบนี้เหมือนกัน
สงสัยห้องเช่าทุกห้อง ในห้องน้ำเป็นเหมือนกันหมด ทั้งบ้านเช่า(?) แน่ๆ
-----------------
ผนังหรือผ้า เนี่ยย  มีเย็บปิดรูด้วย  ::Oops::

numkrieng

::Glad:: ผนังห้องเป็นใจ มีรูไว้ให้ด้วย แถมข้างห้องส่งเสียงบิวให้อีก อย่างนี้ก็คงจัดกันยาวๆไปละครับ..

5555 เย็บผนังได้ด้วย ชอบๆๆๆ

keatmano

ผนังแบบยืดหยุ่นแล้วก็อยู่ในห้องอาบน้ำเสียด้วย ... รูก็มีพร้อม ... เหมาะสำหรับสาว ๆ เรียกใช้บริการหนุ่ม ๆ เลย

เสียเวลาเย็บผนัง เดี๋ยวอาบน้ำใหม่ก็ต้องเลาะออกอยู่ดี ... ผนังมันเป็นผ้าหรือไงเนี่ย  ::Thinking::

oakvanilla

ผนังมันอ่อนขนาดนี้เลยหรอผมนึกว่าผ้าใบนะเนี่ย

การ์ตูนสร้างสรรค์ดีนะมีการเย็บรูพนังด้วยผมบอกแล้วนี้มันผ้าใบชัดๆ

kenata

ผนังทำจากยาง เปล่าหว่า ยืดยุ่น ดีแฮะ ออกแรงมากๆ จะขาดเปล่าหว่า

edit : เอาอะไรมาปิดไว้ ก็เรียบร้อยแล้ว จะไปเย็บปิด ทำไมหว่า

::HeyHey::

MooOon

ยอมใจคนเเต่งจริงๆ ก่อนหน้านี้ก็พื่นที่ล่อนจ้อนสินะ ที่จะมีพื้นที่ๆ

เดินไปตรงนั้นเเล้วจะโป๊ มารอบนี้ ทะลุผนังได้อีก 555+ ถ้าทำได้เเบบนี้จริง

นี่ต้องทำอะไรเเล้วนะ ถ้ามีเมียมีเเฟนโครตระเเวงไอ้ผนังทั้ง2ด้านเลย

จากที่ดูคงได้กันในห้องน้ำละ ดีไม่ดีจบตอนจะเอากันรอบ2ด้วยละมั้ง

------------------------------------------------------

ไอ้ตอนจบเอ็งไม่ได้ช่วยอะไรเลยนะ ถ้าคนนอกเข้ามาเห็น คิดว่าเขาจะคิด

อย่างอื่นได้ไหม 555+ ผมเจอเเบบนี้เข้าไปก็คิดได้เเบบเดียว เเต่ถ้าไม่ได้พาใคร

เข้ามาก็ดีไป เเต่เวลามันเข้าห้องน้ำละ จะอธิบายยังไง 555+

เดี๋ยวมีตอนต่อครับ ว่าจะลงพรุ่งนี้

DARKAXL

ผนังอพาร์ตเม้นท์นี้มันทำด้วยอะไรวะ? อ่อนอย่างกับดินน้ำมัน แล้วมีตรั่บๆกันข้ามกำแพงมาแล้ว คู่นี้ต้องเอาเป็นเยี่ยงอย่างแน่ๆ

แม่ร่มเย็บปิดอย่างกับกางเกงตูดขาด มันช่วยได้มั๊ยเนี่ย? เพราะเดี๋ยววันหลังก็แหวกรูมาตรั่บๆกันใหม่แน่ เชื่อสิ

เดี๋ยวมีตอนต่อครับ ว่าจะลงพรุ่งนี้

l2aito

เดี๋ยวๆ ผนังแบบนี้ มันไม่ใช่ผนังแล้วมั้ง
เหมือนยางยืด หรือเจลลี่มากกว่าผนังซะอีก 5555

เห้ย เย็บผนังเนี่ยนะ มันไม่ใช่ผนังแล้วโว้ย
แบบนี้มันเรียกผ้ายืดมากกว่ามั่้งเนี่ย!

teet

อยากไปเช่าอพาร์ทเม้นต์แบบนี้อยู่บ้าง ผนังห้องน้ำอย่างกะผ้าใบ เสียวมันทุกวัน

Ban-na

ผนังแบบนี้มันมีด้วยหรือไม่เข้าใจคนทำ

owl

wender_111

ยุคcovid-19ซินะ ป้องกันการติดต่อ แฮ่

สรุป ผนังทำจากอะไรครับ
แฟนตูนเลิฟฮินะ