ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 3 : ตอน คนที่ผมรัก

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 24, 2020, 04:39:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

เปิดตัวแฟนของครูดนัยมาแล้ว รวมถึงอนาคตการฝึกงานที่จะต้องไปฝึกกับคนที่เป็นอริกันอีก แฟนของครูดนัยจะโดนครูปรีชาหรือนายบอลก่อนกันนะ

llar

ซวยจริง ดันไปฝึกสอนโรงเรียนเดียวกัน

Besttd19

lit260499

ริสาซวยแล้วไปฝึกสอนที่เดียวกับอริไม่รู้ว่าจะโดนครูปรีชาหรือนายบอลก่อนกัน

spr566

Littlepig

รีสาเสร็จครูปรีชาแน่ แบบว่าโดนแบล็คเมย์ อะไรทำนองนี้ ::Grimace:: ::Grimace::

than.ya

ริสาคงไม่น่ารอดจากครูปรีชาหรือบอลเปนแน่  ::Crying:: ::Crying::

CandyPop

Sur9x

คงไม่เอาแฟนไปสวิงนะครับ เสียดายแย่เลย

hunterkung

teerawatc

ริสาจะโดนใครบ้างครับรอลุ้น​ น่าจะทั้งครูและเพื่อนครู

miew1993

เมียจารย์โดนคนอื่นตำแน่ หุ้นล่อมาก

zebrazaa

อาจารย์จะรักษาเมียไว้ได้ไหมอะ  คิดแล้วเสียว

ryg123456

คิดดีแล้วเหรอนำแฟนสาวมาที่ห้องแบบนี้
ระวังเพื่อนๆด้วยนา

Suti

ริสา เริ่มสนใจกับเสียวกลุ่มแล้ว ต้องการให้คนอื่นสนใจในเรื่องร่างของเธอ