ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Through The Wall เซ็กซ์ทะลุผนัง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 25, 2020, 06:40:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้น่าจะต่อจากเรื่องที่แล้ว [Karma Tatsurou] In the Bath ในห้องน้ำ เพราะแนวเดียวกันเลย
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-16

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

akine

::Sweat::ผนังทำจากอะไรเนี่ย 5555นุ่มนิ่มเหลือเกิน
edit : 55555แล้วจะยัดเจี๊ยวเข้ามาทำไม๊

yopern

ใช่เรื่องเดียวกับ ในห้องห้องน้ำหรือเปล่าครับ แต่เรืองนี้รายละเอียดเยอะกว่า แต่เรื่องจะแตกตอนผัวเข้ามานี่แหละ

edit ผัวก็หื่นไม่เบานี่ กดรูตูด(ผนัง )ซะแล้ว

ipor

นี่ผนังหรือผ้ากันแน่นั่น......เล่นแบบทะลุทะลวงกันขนาดนี้ สามีเข้ามานี่คือมีจับสามีกดแน่ๆ

เดี๋ยวนะ..   สามีเห็นเป็นแล้วก็เสียบเลยเหรอนั่น สุดจริง

sutee seechart

เดี๋ยวๆๆๆ ผนังแบบนี้ก็มีเหรอ ของดีจริงๆ
นี่สงสัยต้องแบบให้ดุ้นคนข้างห้องเสียบคาไว้จนกว่าผัวจะออกจากห้องน้ำไม่งั้นจับได้แน่ๆ

เดี๋ยวๆๆๆ หนักกว่าคือไอ้ผัวนี่แหละ ผนังมีรูตูดมึงก็เสียบเลยงั้นเหรอ
โหวววว

evilbenz

ผนังห้องหรือแป้งโมจิเนี่ย นิ่มยีดได้ขนาดนี้นะ

edit : สามีก็ไม่เบาเลยนะเห็นรูก็เสียบเลย

fallenversa

แหม่ มันมีผนังแบบนี้จริงๆหรอ ผนังนุ่มยังกะผิวถุงยาง 
ตอนแรกก็งงอยู่ ว่าทำไมต้องทำกันผ่านผนังด้วย เป็นเพื่อนบ้านกันนี่เอง

buark

เอากันแบบนี้ก็ฟินไปอีกแบบ อาศัยจินตนาการช่วย น่าลองครับ คงตื่นเต้นดี แต่เผลอไปกดเอาลีีีน่าจัง คงฟินไม่ออก

buark

เอากันแบบนี้ก็ฟินไปอีกแบบ อาศัยจินตนาการช่วย น่าลองครับ คงตื่นเต้นดี แต่เผลอไปกดเอาลีีีน่าจัง คงฟินไม่ออก

buark

CoolNook Thangsakul

ผนังทำจาก เยลลี่หรือไงเนี้ย จิ้มจนทะลุได้ซะขนาดนั้น

x-gen

MooOon

อ่านเเล้วก็ดูมีความสุขดีนะ ในกรณีเจอสาวสวยเเล้วหื่น

เเต่ถ้าเจอพวกเกย หรือป้าๆ เเล้วจะมาจับเรานี่อยากจะกระโดดถีบจริงๆ 55+

จากที่ดูช่วงเเรกเดาว่าตอนจบ นางเอกอาจอยากลองเเบบ

ไม่ผ่านฝาผนังก็ได้ อาจจะนัดไปจัดกันต่อที่ห้องพระเอก ^^

-------------------------------------------------------------

เอาจริงๆ พอเข้าใจพวกที่ชอบมีกิ๊กนะ จากที่ดู ผัวก็น่าจะเเข็งเเรงเเละใหญ่

เเต่ยังมาทำกับพระเอกนี่เเสดงว่าอยากได้อะไรที่ดูผิดศีลธรรมสินะ ไอ้ผัวนี่ก็ไม่สงสัยอะไรเลย

จะเเทงอย่างเดียว 555+ ดี พระเอกไม่ได้หันก้นพิ่งผนัง ไม่งั้น ขุดเหมือง

แอบกินขโมยกินน่าจะอร่อยกว่าของตายนะ  ::Glad::

นั่นสิ อาตรงๆผมว่า คนยุ่นหรือ ผู้ชายโดยทั่วไปก็ชอบอะไรเเบบนี้นะ การได้ไปทำอะไรกับสาวที่มี

เจ้าของเเล้วมันคงตื่นเต้นละมั้ง -*- เราทำอะไรคงรู็สึกดี เเต่พอคิดว่า เราจะโดนบ้างเเล้วเครียด 55+

jacklove

::Glad:: ::Glad::เสียวผ่านผนังก้อมา

สุดท้ายผนังเยลลี่ ก้อพาน้ำแตก ทำไมผนังหอผมไม่เปนยังงี้มั่ง