ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Through The Wall เซ็กซ์ทะลุผนัง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 25, 2020, 06:40:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

สามี​จะ​จับ​พิรุธ​ได้​ไหม​ครับ​เนี้ย​ คุณ​แม่​บ้าน​น่า​จะ​เสียว​สุด​ๆ​ถ้า​สามี​ไม่รู้​เรื่อง​หรือว่าจับ​พิรุธ​ไม่ได้​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ดัดแปลง​ผนัง​แอบ​ติด​ซิป​ไม่ได้​แล้ว​แน่​ๆ​เดี๋ยว​สามี​จะ​จับ​ได้​ สงสัย​ต้องหา​วิธี​ดัดแปลง​แบบ​อื่น​ หรือว่า​นัด​แนะ​เวลา​ให้​ดี​ๆ​แล้ว​ละ​ครับ​

ti ok

vincenttatto

ผนังห้องที่ไหนมันนุ่มเบอน๊้ นุ่มขนาดนี้อย่าเกิดเป้นผนังเลย5555

แถมทะลุไปเจอควไยด้ด้วยนะ

dekdong

เนื้อเรื่องสุนทรีดีจริงครับ ลายเส้นภาพวาดก็สวยด้วยครับ

goorboyI

เฮ้ยผัวมา สงสัยเอาต่อแบบผัวไม่รู้แน่ ๆ

แล้วทำไมผัวแข็งหละเจอรูตูดเนี่ยยย  ::Angry::

Surapitch Kittavongse

เป้นเรื่องล้าววว ผัวจะจับได้ไหม

หวุดหวิดมากเรย 555

แมงโก้ส้นตีน

อ้าว เจอช็อตนี้พอดี ไม่ใช่ว่ากลัวจนหดหนีไปนะ ยังไม่ได้แตกในเลย

ว่าแต่ถัดจากอากาศล่อนจ้อนแล้วก็มาเรื่องผนังนิ่ม สุดยอดจินตนาการจริงๆ
::DookDig::

คุณผัวก็ใช่ย่อย เห็นผนังเป็นรูตรุดแล้วเย้เยเลยเนี่ยนะ
::Orz::

MyWaYz

โถ่ว ผนังก็ช่างบางสะเหลือเกิน แถมสามีก็เข้ามาได้จังหวะดี ต่อไปจะเป็นยังไงครับเนี้ย แอบอิจฉาเล็กๆนะครับผนังเป็นดังเยลลี่

pattanai023

ขอบคุณครับ ห้องน้ำงี้ เปรี้ยวใช้ได้ อยากเจอกะตัวบ้างจริงๆครับ

555 ฮาตอนจบ ขอบคุณครับ

virussand

ผนังอะไรมันเด็ดจริงๆๆลุ้นต่อเลยจะเป็นยังไง
Edit:กำสงสัยผัวชอบตูดแน่ๆๆ

proevo

ddcc

มีความพอดีหลายๆอย่างเกิดขึ้นในตอนเดียว!!  ::Ajark:: ตั้งแต่จับ ยันเสียบอย่าบอกสามี เดินเข้ามาเลยเว้ย!! เสียดายตรงที่นางมีไฝที่มุมปากล่ะน้าา
เอ่อออ ผมว่าหน้าสุดท้ายมันแปลกๆนะ ไหงคุณสามีเห็นรูตูดแล้วใส่ฟระ5555 แต่เข้าใจพูดนะเล่นกับผนัง555

exhausis123

ผัวเข้ามาน่าจะมีรุม แต่มะรู้ว่ารุมแบบผัวรู้หรือไม่รุ้ตัวนะ

อ่อ ไม่รุม แต่ผัวไม่รู้ตัวจริงดิ
ส่วนหน้าสุดท้ายนี่แบบว่า เห็นตูดปุ๊บใส่ปั๊บเลย

GongGang

ผนังนุ่มนิ่มขนาดนี้ น่าจะทะลุมาทั้งตัวเลย ไม่รู้คุณสามีจะจับได้ไหม แต่ที่แน่ๆต้องมีนอกรอบ

Edit : ตอบจบโคตรพีค เห็นรูตูดถึงกับแข็งเลย สงสัยชอบเข้าประตูหลัง ประเด็นคือยัดเข้าไปไม่แคร์เลยเรอะ5555

Mining231

งานหยาบแล้วพ่อหนุ่ม ผัวเค้ามา ทำไงละทีนี้ เมียจะต้องฮึบเสียงเอาไว้ขนาดไหน -0-