ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยู่ๆก็โชคดี ต่อ 2

เริ่มโดย yokmanee, เมษายน 27, 2020, 10:08:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

น้องเมย์ ยังอาบน้ำล้างตัวให้ผม ถูสบู่ทำความสอาดให้ปกติ

น้องเมย์ เริ่มกล้าจับลำควยของผมขึ้นมาบ้าง แต่ดูมือสั่นผิดปกติ

หลังจากผมอาบน้ำเสร็จก็มานั่งรอน้องเมย์จนอาบน้ำเสร็จ จากนั้นก็เลยขอเช็คของว่าแน่นจริงมั้ยก็เลยสั่ง ให้น้องเมย์โพสท่าตามที่ผมต้องการ น้องเมย์มีอายน่ะแบบว่าไม่อยากทำตาม แต่ผมทวงว่า ไหนบอกว่าทำได้ทุกอย่างไง น้องเมย์เลยยอม

จากนั้นผมก็นั่งลงให้น้องเมย์ได้ทำงานของเค้า น้องเมย์เข้ามานั่งคุกเข่าตรงกลางแล้วจูบควยผม ย้ำว่าจูบไม่ได้ดูดน่ะครับ ผมถามว่าทำไมไม่ดูดละ น้องเมย์ตอบว่าดูดไม่เป็นไม่เคยดูด ผมคิดในใจตายๆ สาวรับงานดูดไม่เป็น

จริงๆน่ะครับ น้องเมย์ดูดควยไม่เป็น ได้แต่จูบ จนผมต้องสอนให้ โดยบอกให้น้องอ้าปาก น้องเมย์ก็พยายามทำตาม

ผมพยายามกดควยเข้า และกดหัวน้องเมย์แล้วแต่เข้าได้แค่หัวส่วนปลายครับ เข้ายากมากๆ สงสัยจะไม่เป็นจริงๆ คิดในใจ

จากนั้นผมว่าได้เวลาอันสมควรแล้วครับ ผมให้น้องเมย์มานั่งที่เก้าอี้ ผมอยากเริ่มจากตรงนี้

มีต่อ

jaaebaby

สอนเด็กให้หายอยากไปเลย ต่อไปจะได้มีวิชาติดตัว 

jittapon

เยี่ยมครับท่าน รอภาคต่อครับ

san2503

โชคดีจริงครับ ได้เจอแบบนี้ รอภาคต่อนะครับ

olemantu

คิดว่าภาพที่ลง สองชุดคงยังไม่หมดหรอก ถึงจะเจ็บตัวแต่น้องก็ยอมให้ถ่ายด้วย อยากเห็นตอนรับไปทั้งหมดแล้วหน้าเป็นแบบไหน

Pareq

ติดตามครับผม เป็นเรื่องเป็นราวได้ฟีลมาก

louis1524

หาเรื่องเจ็บจิ๋มซะแล้ว จัดให้เด็กหนักๆเลยครับท่าน
ปล.รอดูภาคต่ออีกเรื่อยๆ  ::GiveMe::

kyons

biggass

chatjane4234

ท่านก็ทำซะเด็กมันกลัวเลย แล้วครั้งต่อๆไป นัองมันจะยอมมากับท่านอีกหรอครับ

Topupp

โห เนินสะอาดมากไม่มีขนสักเส้น อยากได้แบบนี้มั่งอ่ะ

p_hart

::Glad:: น้องอยากลอง พี่ก็จัดไปทุกรูปแบบ เสียวและจุกไป

DeMo20220

::Glad::
หุ่่นอย่างแจ่มเลยครับ​ น่าลงลิ้นให้น้องเค้าจริงๆ

::JubuJubu:: ::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou:: ::JubuJubu::

midnightblusie

งานน้องเค้าดีนี่ครับ สุดยอด

kasugai

มาให้ลองถึงที่ สอนให้เต็มที่เลยครัย