ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hikage Hinata] chibu kyuuin sanpo ยิ่งอายยิ่งเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 27, 2020, 10:01:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEDITหลังอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

everythink

ป๊าดโดดซะหมดทุกรูเลย เป็นเรื่องจริงคงทไม่ไหว
แต้เอ้ไปเจอกันครั้งแรกยังไง แลดูงงๆ ในดงเสียว 55

notpongkaneiei

Sodemacom107

เจ้าหมาพาไปโดนรุมแน่ๆเลย  ::Thinking::

ทายผิด  ::Angry:: อยากเล่นด้วยจังงับ  ::Shy::

rain1234

ipor

แนวนี้ขอผ่านเลยนะครับ

ไม่เป็นไรครับ แค่มาเมนต์ให้หายคิดถึงและรู้ว่ายังติดตามก็พอ  ::Thankyou::

lnwno00

หมาพาคนที่เล่นหมาไปเดินเล่นซะงั้น

ตอนแรกนึกว่าจะโดนทั้งคนทั้งหมาซะอีก

yopern

ชอบความตื่นเต้นทั้งสองคน โดยต้องมีผู้ช่วยดูต้นทาง สำรวจเส้นทางให้

edit น่าจะให้ริกุซักดอกนึงนะ อุตสาห์มาด้วยกันแท้ๆ

kazu36

วันนี้มาแนวใช้ของวิเศษ หรอ
สงสัยพรุ่งนี้จะเสร็จริคุ ด้วยนะเนีย

keatmano

เล่นอะไรแปลก ๆ ... โรคจิตชนิดหนึ่ง ทั้งผู้หญิง ผู้ชาย
จบตรงไม่พ้นถูกฟันจากคนตามรายทาง

เล่นกันถึงขึ้น advance เลย ... สาวน้อยทนจริงๆ

Zzzaaa1

wender_111

แนว outdoor ก็ตื่นเต้นดีนะ อยากชวนแฟนไป แต่ใจไม่กล้า

นึกว่าจะโดนหมาด้วย แต่แบบนี้ก็สุดยอดครับ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

maxmartin

leo29tns55501

แบบนี้แสดงว่าเคยเล่นกันบ่อยละสิอยากเห็นตอนเจอครั้งแรก555

MooOon

เอาตรงๆเลยนะ ผมอยากเจอสาวๆที่นิยมสายนี้มาก ไม่ได้หื่นอะไรนะ อยากรู้่ว่า

ทำไมกล้าทำอะไรเเบบนี้ มันตื่นเต้นขนาดนั้นเลยหรอ -*- คือ ถ้าทำให้เราเหงคนเดียว

ไม่เท่าไร เเต่ทำเเบบนี้ คนที่รู็จักอะไรยังไงถ้าไม่เเถ ยังไงก็ต้องรู้ การทำ

เเบบนี้มันเหมือนตัวเองไม่มีจุดที่ยืนในสังคมเลยนะ สงสัยเฉยๆ จากที่ดูเรื่องนี้

นางคงติดใจจนกู่ไม่กลับละมั้ง เดาตอนจบกว่า คงมาอยู่กับพระเอกที่บ้านเพราะไม่มีที่ไปหรือป่าว -*-

------------------------------------------------------------------------

เข้าไม่ถึงเเนวนี้จริงๆ อารมเหมือนพวกเเนว ตัดเเขนตัดขา หรือพิการเเล้วยังเอา หนักกว่านั้น

เหมือนHเมะบ้างเรื่อง เเทงลูกกระตา ยังคิดอยู่เลย เจอไปเเบบนี้ทำให้มีอารมด้วยหรอ -*-

ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ ^^