ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 33 : คำสาปในตัวริวกะ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 28, 2020, 01:59:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saranchai

thongdaeng_skk

ฮิคาริจะฟื้นความทรงจำเรื่องนายริวตอนอายุ 12 ได้ไหม

thongdaeng_skk

ยุ่งละ กระแตมาทำไมและจะเกิดอะไรขึ้น น่าติดตาม

locklock leck

guang_k

ความทรงจำของฮิคาริน่าจะต้องพลังของพลอยช่วยด้วยถึงจะกลับมา
เมียรักกลมเกลียวกันอย่างนี้ริวน่าจะเหนื่อย และกระดิกตัวยากละ
ประวัติของเวย์เริ่มออกมาเรื่อยๆ น่าจะมีวีรกรรมในอดีตให้อ่านอีกรออ่านอยู่นะครับ

อ้าวเวย์ลืมน้องฝนไปแล้วหรือไง ทั้งษาทั้งโรสจัดหนักอยากนี้น้องฝนจะได้คิวไหมนะ
กระแตโผล่มานี้ใจบ่าดีเลย จะเข้าอันดับไหมนะ

zavior

สงสารฮิคาริครับ แหะๆ สงสัยได้มีสละยศในฐานะเทนงูมาเป็นสาวให้นายริว

นี่กำลังลุ้นว่าใบเฟิร์นเป็นใครไหงดูน่าจะมีบทบาทเยอะ กับรอเชียร์น้อวปาล์มครับ

dawdom

ieaky

สามสามสามัคคีกันดี  นายริวจะมีโอกาสได้นอกลู่นอกทางมั้ยงานนี้
ส่วนนายเวย์ก็สอยเงียบ ๆ หลายคนเหมือนกันแล้วปาล์ม ใบเฟิร์น กระแต จะมีโอกาสมั้ย
::DayDream::

pankea

อยากรู้ว่าฮิดาริคือต้นเหตุที่ริวกะต้องถูกสาปใช่มั๊ย แค่อยู่กับสามเมียนายริวกะน้ำแทบหมดตัวถ้าเต็มทีมจะขนาดไหน ที่มหา'ลัยอีกล่ะนายเวย์จะเปิดเผยตัวตนเมื่อไหร่

ipichai

นั่นงัย นายเวย์อยู่หน่วยเดลต้านี่เอง
ตกลงนายริวตอนนี้มีเมียกี่คนอะ

Tik K.

karn_cab

หวานเย็น