ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของวิเศษกับแก็งค์นางฟ้า ตอน 12 After Ending

เริ่มโดย zuper, เมษายน 30, 2020, 03:22:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Whoo Amm Ii

optiplex

นัทจะสามารถช่วยมิวได้ไม๊นะ ปวดตับจริงๆ

armggnd

aek

ลุ้นต่อไปครับ ว่าทำอย่างไร ให้กลับมาได้

kpnttn

เหมือนจะมีแสงสว่างรำไรแฮะ แต่จะสำเร็จได้แค่ไหนนะ แล้วถ้าสำเร็จแล้ว มิวกับสาวๆ อีก 3 คนของนัท จะเป็นยังไงกันอีกล่ะเนี่ย

สรุป 12 ตอน ชอบโครงเรื่อง / Concept ของเรื่องนะครับ แต่เรื่องรายละเอียดปลีกย่อย รวมถึงความละเมียดละมัยของพัฒนาการ (ทั้งตัวละครและเหตุการณ์ต่างๆ) อยากให้สวมวิญญาณ อ.โอดะ เพิ่มอีกซักหน่อย รอติดตามเรื่องต่อไปนะครับ

1234non

song213

ไม่ได้เข้ามาอ่าน มาอีกทีกระโดดตอนจบเลย ค่อยอ่านย้อนก็แล้วกัน
แนวแปลกดี

kikusan

surachet1994