ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของวิเศษกับแก็งค์นางฟ้า ตอน 12 After Ending

เริ่มโดย zuper, เมษายน 30, 2020, 03:22:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamsong

ดีเลย มีหวังแล้ว นัท+มิว จะสมหวังซะที หรือ 1ส 4ภ  ::Shy::

Creader

เดาตอนจบไม่ออกเลยครับ
--
ไม่ได้ลงเอยกับมิว
ส่วนมิวก็หลุดจากบ่วง ไม่ช้ำจนเกินไป

ถือว่าก็ไม่ปวดตับมากครับ เส้นเรื่องที่วางไว้ก็ไม่เสีย ^^

รอผลงานอันดับถัดไปนะครับ

zeednut

niceanglev

เออเนอะ พระเอกไม่เคยมีอะไรกับปีใหม่ มีแต่โดนดูดอย่างเดียว

XYZ

เหมือนเรื่องราวจะมีทางแก้ให้กลับไปด้านสว่างนะครับ
ต้องดูต่อว่าจะมีการพลิกเรื่องราวยังไงต่อ

ขอบคุณมากครับ

Zephyros

Yim Orn

หวังว่าจะจบถูกใจคนดูนะ ไม่งั้นหนักหัวเลย

aspongx

พล็อตเรื่องสนุกมากครับ
ต้องย้อนอ่านให้จบ
ขอบคุณครับ

funkyman

ชอบเรื่องนี้จริงๆ ครับ plot เรื่องแปลกใหม่มาก

pee13786

มันต้องมีวิธีแก้ไขสิน่า เชื่อว่าต้องช่วยมิวได้