ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabaku] Danchi no Yuachan หน้าที่ของยูเอะจัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2020, 07:54:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

คิดได้เรื่องเดียวจริงๆในหัว

เด็กตัวเล็กๆแบบนั้นโดนไปจะบานมั้ยเนี่ย

สงสารไม่รู้เลยว่าคนที่กลัวคือคนที่เล่นกันอยู่เนี่ย
น่าจะค่อยๆทำหน่อยโดนแบบนี้ก็บานหมดสิ

polka2012

เปิดมาแนวโลลิใสๆ แบบว่าโลกสวยอยากรู้จริงๆต่อไปยูเอะจังจะเป็นยังไง...คาดว่าไม่น่ารอดเช่นเคย ::Crying::

อ่านจบแล้วสงสารยูเอะจังเหมือนกันนะยิ่งตอนโดนลูกค้าโหดๆเฮ้ออออ.. ::Orz::

preneko

เริ่มต้นมาก็เดาไม่ถูกเลยว่าจะใช่มั้ยน๊า

ตาลุงหื่นนี่ อยากทำน้องแต่ก็ไม่อยากให้น้องรู้อีก

veronicaz

เสียบสิครับ รออะไรให้หีช้ำ

มันต้องแบบนี้สิครับ ถึงเครื่องโลลิ แม่งจะมาโลกสวยวัยใส ไอ้หนุ่มเสียบแฟนสาว แนวนั้นผมปิดตั้งแต่ครึ่งแรก 5555

exhausis123

เกริ่มว่าโลลิใสๆ แต่เริ่มเรื่องมาอย่างโหด เดาว่าตอนจบพลิกมาใส
ส่วนลุงนั้นสบายตัวไป ได้เด็กแบบเนียนๆ

ฮือ นึกว่ารอบนี้จะไม่หลอก ดาร์คจริงๆด้วย

Oceankings1234

ขายแน่นอนครับไม่งั้นตาลุงคงไม่รีบซอยเท้าไปจองคิวก่อน

สรุปเป็นลูกค้าประจำแน่นอนเลยสินะ

lnwno00

เป็นลูกค้าอะไรน่าคิดนะ

คนที่บอกว่าน่ากลัวก็อยู่ข้างๆนั่นแหละ

ipor

เปิดมาแนาวนี้ผมขอไม่อ่านต่อนะครับ ไม่ไหวจริงๆแนวนี้

Ryozawa

น่าห่วงเค้าครับ ไม่อยากให้เด็กค้ากาม สงสาร
อยากรู้ตอนจบ

toommantoon

yopern

ถ้าคนอื่นพูดแบบนี้ บทแอบรักคงไม่ทันแล้วล่ะ คงต้องเข้าบทอื่นแล้ว

edit ในที่สุดส่วนที่ลึกที่สุดก็ชนะจนได้ เพราะอยากมีอะไรกับเด็กคนนี้มาตั้งนานแล้ว พอมีโอกาสก็กระหน่ำซะ

wender_111

ทำไมเราเลวขนาดนี้ คิดอย่างอื่นไม่ได้เลย นอกจากขาย.....

อืม คนที่ดีที่สุด คือคนที่น่ากลัวที่สุด
แฟนตูนเลิฟฮินะ

thaiboss

สงสัย ลูกค้าใาขื้อ อาหารหรือไม่ก็เสื้อผ้าแน่ๆเลย ครับ 

sutee seechart

ไม่อยากคิดว่าน้องขายบริการแน่ๆ
แต่พอคิดว่าโดจินแนวโลลิ ไม่น่ารอด จะมาหักมุมใสๆ คงไม่ได้

นั่นไง พอได้ทีติดใจเลยนะ คุณลุงน่ากลัว

MooOon

มาขนาดนี้ก็น่าสงสารนะ ในมุมมองสังคม เเต่ในมุมมองนางเอก

เเล้วคงคิดว่าเปงงานช่วยเเม่จริงๆเเละจากที่ดูไม่กลัว อาจเพราะ

ทำจนกลายเป็นเสพติดจนคิดว่ามีความสุขกับงานซะมากกว่า

กับพวกนั้นคงคิดว่าเปงงานเเละมีความสุขกับพระเอกคงพิเศษกว่านั้นหน่อยๆ

เดาว่าช่วงหลังคงจบเเบบพระเอกปวดตับรับไม่ได้เเละหายไปจากนางเอกละมั้ง -*-

-----------------------------------------------------

ดูเหมือนจบไม่ดีนะ เเต่ถ้ามองความเปงจริง พระเอกยังดีที่ช่วยนางเอก2ทาง

ไหนจะเรื่องอุดหนุน ไหนจะมาเล่นเป็นเพื่อนเหมือนเดิม เเต่คิดว่าหลังจากนี้

คงหายไปเเล้วรอเอาอย่างเดียวเเหละมั้ง คงไม่มีผู้ชายคนไหนที่ชอบ ผญ

สักคนที่ไม่หวังฟันหรอกมั้ง 555+