ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(Mizuryu Kei)Teisou Kannen Zero no Onna Tomodachi ไปข้างนอกกัน by unemployed-fs

เริ่มโดย upfs, พฤษภาคม 01, 2020, 04:26:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

upfs

มาอีกแล้วนะครับการงานของอาจายร์ท่านนี้5555
ผมอีกเรื่องอยากจะถามทุกท่านครับว่าระหว่างคำว่าจะถึงกับจะเสร็จแล้วท่านคิดว่าคำไหนให้อารมณ์มากกว่ากัน
และฝากคอมเม้นการงานชิ้นนี้ด้วนนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

bank1027

ชอบคำว่าจะเสร็จครับ อาจารย์คนนี้แกวาดหน้าเวลาผู้หญิงร่านได้อารมณ์สุดๆ

WarDog

joulez

เสร็จแล้ว มันชัดเจนดีครับ ได้ยินแล้วมีอารมณ์แทงส่งอีกชุด 55+

ผู้ ญ เดินเรื่องอย่างเดียว แนวนี้สนุกดีครับ

trong5171

ทำไมมันถึงกลายเป็น มามีเช็กซ์กันได้ล่ะครับ 555555

ผู้ชายนี่มันเป็นใบ้เหรอนี่ - -

upfs

อ้างจาก: trong5171 เมื่อ พฤษภาคม 01, 2020, 07:02:30 หลังเที่ยง
ทำไมมันถึงกลายเป็น มามีเช็กซ์กันได้ล่ะครับ 555555

ผู้ชายนี่มันเป็นใบ้เหรอนี่ - -
5555อันนี้รู้สึกจะเป็นแนวเหมือนมุมมองบุคคลที่1ไงครับเปรียบเสมือนตัวเองเป็นเราเลยไม่มีบทพูด

Thanon Sakulchaikaew

+1 ให้เสร็จครับ จริงๆ มันก็ได้ทั้งคู่นะผมว่ามันต้องดู ว่าตัวละครที่พูดนิสัยยังไงมากกว่า

hnongchem

+1 จะเสร็จครับ
พี่แกเล่นมีอะไรกับทุกคนในหมู่บ้านเลยเหรอ ขนาดลุงขายของยังไม่เว้น 5555

กินโทกิ

ไม่ผิดเรื่องสาวร่านอเเก่ทำได้ถึวใจสุดๆ
+1เสร็จครับได้อารมณ์ดี

MooOon

เเค่เหงหน้าเเรกยันกลางเรื่อง สงสัยว่า อีนี่ไม่โดนปล้ำกลางทางมั้งหรอ

หรือโดนมาเเล้วกว่าจะมาถึงบ้านตัวเอกในตอนนี้ ดูชุดที่นางใส่ เรียกชุดหรอ

เอาจริงๆลายเส้นของอาจารย์ท่านี้ดีงามมากนะ น่าจะทำเเนวเรื่องฮิลลิง หวานๆมั้ง

เดดาว่าช่วงหลังคงมีคนมาร่้วมเเจมตามสไตรคนเเต่งเเหละมั้ง

------------------------------------------------------------

เดาผิด นึกว่าจะเซ็กหมู่ เเต่ตอนจบเหงนางจะชวนมาเพิ่มอีกนี่นะ -*-

เอาจริงๆ ถ้าไม่มีพวกโรคติดต่อหรือเอดส์นี่ก็น่าสนใจนะ เอาเเบบมั่วๆ

ไม่ต้องรับผิดชอบอะไร ไม่ต้องคิดหน้าคิดหลังให้ปวดหัว เเต่เเนวนี้คงไม่เหมาะ

กับพวกรักเดียวใจเดียว

ddcc

เป็นผญ.ของหมู่บ้านรึไง5555 ผญ.ของอ.ท่านนี้มางี้กันหมดเลยวุ้ย ว่าแต่นางชื่อโจจังหรอ แปลกแหะ โจสิที่จริง55
นึกว่าจะมีผญคนอื่นสักนห่อย โถ่ ผมว่าใช้ว่า แตกแล้ว ก็ได้นะ
พระเอกมันเป็นใบ้หรอ

warutp

::Doubt::ปกติใช้คำว่า จะเสร็จนะครับ ชัดเจนดี

nowhereman

ส่วนตัวชอบคำว่าจะเสร็จแล้วมากกว่าครับ  ส่วนนางเอกมีเซ็กไปทั่วเมืองนี่ยังไง แต่ท่ากินไอติมนี่ชวนเสียวมากๆ

จบแบบงงๆ ไม่ค่อยมีที่มาที่ไป แต่ก็ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ

yopern

หน้าผู้หญิงบ่งบอกเลย ว่าซ่าสุดๆ ประมาณว่าเอากับใครก็ได้ถ้าพอใจ น่าจะได้ทั้งหมู่บ้านแหละมั้ง

edit ไอ้ผู้ชายไม่มีบทพูดเลย เอาอย่างเดียว