ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt4

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 07, 2020, 01:07:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นกรวิทย์? คุณยังจะรักน้องพลอยหรือตัดใจไปหาน้องเค้กดีครับ?

เลือกน้องพลอยซิ ก็คนมันรัก ถึงจะถูกลุงพลเจาะไข่แดงแล้วก็ยังจะรัก
71 (25.9%)
เลือกน้องเค้กจะดีกว่า รักคนที่เค้าไม่ได้รักเราตอบมันเหนื่อย ขอรักคนที่รักเราตอบเถอะ
203 (74.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 274

Tanaka Tanaka

ถึงจะไม่ใช่ตัวละครโปรด แต่อย่าทำร้ายพี่กรเลยครับ อย่าให้เห็นภาพบาดใจเลย

สงัด ชำนาญ

ไม่รู้เป็นคนเดียวหรือเปล่าที่คิดว่ารูปประกอบหมอเค้กน่าโดนกว่าหมอพลอยอีก

C-Master

กรก็ใจร้ายกับน้องเค้กเกินปายยยย ถ้าหมอพลอยจะชอบกรนะ พลอยเขาตกลงปลงใจไปด้วยตั้งนานแล้ว

shouwazz

หมดหวังแล้วเจ้าหมอหนุ่มไปเอาคนที่รักเราดีกว่า

testman

จริง ๆ กรควรตัดใจได้ตั้งนานแล้ว การได้ข่าวมาแบบนี้ จริง ๆ ไม่ได้ช้วยให้อะไรสำหรับตะวเองดีขึ้นเลย

ส่วนหมอพลอย พาลุงพลหนีเถอะครับ ขสัญใจขนาดนี้แล้ว ถ้าประกาศออกมานี่ ไม่มีใครกล้ามายุ่งอีกเลย ยึด !!!

midnightblusie

kew2826454

กรวิทย์จะมีหวังอีกเหรอ ก็หมอหลงลุงซะขนาดนั้น หาคนใหม่เถอะ

armsmartmai

น้องพลอยขอให้พี่พลทำอะไรน่ะรู้ตัวมั้ย ฟินจิกหมอนขาดไปหลายใบละครับ  ส่วนหมอเค้กก็อยากให้สมหวังกับกรวิทย์แต่ก็อยากให้ลุงพลด้วยครับ

oldfencer

mawin101

อัศวิน รัตนแก้ว

หมอพลอยกู่ไม่กลับแล้ว. ว่าแต่หมอเค้กนี่แซ่บขนาด. ไรท์ไม่คิดให้ท่านท้าวชุมพลบ้างหรือครับ.

Soonthorn Jansuktanat

มาดูกันว่าใครจะหมดแรงก่อนกัน ระหว่าง นางฟ้ากับหมาวัด ขอบคุณ

Sri Trang

สงสารหนุ่มกรจริง ๆ แต่งให้เขาได้ใครสักคนสิครับ