ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 4 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 07, 2020, 10:40:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

อ่านจบได้พร้อมสูตรยา  กระตุกมังกร  เดี๋ยวไปลองมั่ง  สรถกมากๆเลยครับ
เหงาๆ

bloodstorm

ว่าละยาโด็ปแน่ๆทำหน้าแปลก น่าจะจัดแก้มซะหน่อยนะเนี่ย จะได้รู้ว่าดาวติดใจยังไง

overspirit

Nong5670

ningnong007

::Falling::เด็กคนหลังนี่ ฟลุกดีจริงๆ ใครเล่นแรค เล่นวอจะเจอแบบนี้บ่อย มีทติ้งชายหื่น

sutee seechart

คิดถึงสมัยวัยรุ่น เย็ดกันจิ๋มบวมเจี๋ยวบวมเลย
ถุงยางหมด 3 กล่อง ก็ยังต่อได้ถ้าไม่หมดแรงฟ้าเหลืองซะก่อน
คนอายุ 20 นิดๆ กินโ๊ปไปอีก ถ้ายังไม่หลับ ก็งัดได้ทั้งคืนแหละ
ที่แน่ๆ ไม่ชวนแก้มมาร่วมวงด้วยนะ ถ้าเป็นผมจะกวาดให้หมด

morekung

จัดเต็มมากๆ แล้วดาวจะติดใจไหมนะ ส่วนแก้มก็น่าจัดนะ ขนาดน่าตาธรรมดายังได้แต่ละคนสุดๆเลย

sunnies

Komsan Tanunchai Olympus

ถ้าร้านนี้ยังเปิดอยู่ผมจะไปใช้บริการครับ คุณโชคดีมากเลย