ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 1 รอดตายในป่าลึก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ติ๊ก ติ๊ก

อ่านปัจจุบันก่อน แล้วค่อยอาจใหม่ พอจำได้นิดหน่อย(บทกาม)

Debaker Singlek

ป๊อดมาแล้ว กลับมาแล้วนึกว่าจะไม่ได้อ่านอีกแล้ว ป๊อด หายไปนานเกิน จนจะลืม อย่าหายไปนานนะคิดถึงป๊อด รออ่าน

freedom-more

ขึ้นภาค2แล้วว หลังจากห่างหายไปนาน ต้องกลับไปอ่านภาคแรกใหม่ซะแล้วสิขอบคุณมากๆคร้าบบ

Mrweed

รอ มานานมากๆ นึกว่าไม่เขียนต่อละ ยังน่าติดตามเหมือนเดิมนะครับ

bigmut

zethkhun

milan

Eldy CR

ภาคนี้เริ่มลึกซึ้งเข้าไปอีก มีระลึกชาติด้วย!!!

ads_s7

นายป็อดหายไปนานกลับมาก็แอคชั่นเคล้าเนื้อหาเหมือนเดิมเยี่ยมจริงๆ

ssaa3112

eternal6969

โอววววววว สวัสดีครับ หายไปนานมากเลย ป๊อดเสียขิกไปแล้วแต่น่าจะได้ฝึกปรือใหม่ กลับมารอบนี้เสี่ยวิชัยน่าจะต้องโดนถอนรากแล้วล่ะ แต่จะทันมั้ยนะ

alasangel

หายไปนานเลยครับ แต่นี่เหมือนป๊อดจะได้พลังใหม่มาด้วยเลย

jackalza