ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 3 เผชิญผีปอบ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 11, 2020, 08:57:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

v340

ziggy2

PTTrayong

ได้เวลาป๊อดโชว์ศักยภาพ ฮ่าๆๆๆๆ แต่โชว์แบบนี้ ช้อย ไม่ตกใจกลัวป๊อดแย่หรือ กำลังเล็งไว้อยู่

red hulk

Phoowadol

ก็อดยังเป็นป็อดคนเก่งคนเดิมอย่าวเช่นเคย  แหม่เผลอไม่ได้เลยนะ จ้องจะเคลมสาวอยู่เรื่อย  นี่ก็ลุ้นแล้วก็ค้างไป2รอบละนะ.อือิ  เห็นทีต้องปราบเจ้าผีปอบตัวนี้ใก้ได้ซะก่อนละ ถึงจะได้ รางวัลพิเศษ จากแม่ข้อยน้าผู้ใหญ่แล้วหละม้างงงงง  อิอิ ::HeyHey:: 
    นี่ขนาดไม่มีน้าจิก ป๊อดยัง ใช้วิชาที่ติดตัวมาแก้ไขสถานการณ์ได้ดีทีเดียว นี่แหละป๊อดตัวจริงเลย.....
  ... ว่าแต่ ไรท์น่าจะเคยบวชเรียนมา แก่พรรษา พอสมควรแน่เลยใช่มั้ยครับ.....

Sdddss

เขียนได้เห็นภาพ ระทึกใจตามตัวหนังสือเลยครับ

ป๊อดได้เวลาโชว์อีกแล้ว จัดกนักๆนะครับ

Kritsada Panlamyai

อย่างนี้สนุกแน่ เอาแบบเสียวบ้าง บู๊บ้าง เวทย์มนต์บ้าง รวมกัน มันส์ดี

au2000

ton8369

โดนขัดจังหวะอีกแล้ว เสร็จเรื่องปอบคงจะสมหวังซักที

saijai

Sdddss

som052

ช้อยนี่ลูกไก่ในกำมือ ช่วยชาวบ้านก่อนนะป๊อด