ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Triangle สามเส้า [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 13, 2020, 07:35:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

teruteta

ลายเส้นสวยน่าอ่าน ส่วนตัวคิดว่าตอนจบคงออกแนว NTR เหมือนหลายๆเรื่องของผู้เขียนที่ผ่านมาครับ

nowhereman

พี่สะใภ้เครื่องร้อนขนาดนี้ ตอนจบเดาไม่น่ายาก พระเอกเราได้สมใจตามฝันแน่ๆ  หรือจริงๆแล้วพี่ชายรู้ว่าน้องแอบยืนดีแล้วรูดทุกคืนเลยส่งเมียมาช่วย

ผิดคาดนิดๆ ไม่นึกว่าพี่มาริจะเป็นต้นไอเดียอยากได้สองดุ้นพร้อมกัน

yopern

คงแบ่งเวลาโดยผู้หญิงล่ะมั้ง พี่กลางคืน น้องกลางวัน ถ้ากลางคืนพี่เหนื่อยเดี๋ยวน้องไปแทน

edit อ้าวเดาผิดหมดเลย เห็นผู้หญิงติ๋มๆ ใส่แว่น นึกว่าไม่มีอะไรมาก ที่แท้สุดร่านเลย สองคนจะสู้ได้อีกนานแค่ไหนนะ

penguinzz

ปูแบ็คกราวด์ว่าเป็นคนเรียบร้อย น่ารัก ทำไมสุดท้ายดูร่านจัง

สงสัยสุดท้ายคงจัดควบทั้งคู่ละมั้งครับเนี่ย

ว้าว นี่รู้กันอยู่แล้วนี่นา สุดๆไปเลยเจ๊

Boran Mark

ทำไมพี่เขาเร่าร้อนจัง เช้าๆ ก่อนออกไปเรียนแบบนี้ทุกวันคงจะมีความสุข และสุดยอดมากกก
edit:โอ้ววว ที่แท้พี่มาริเขาชอบ เสียบ 2 ดุ้นนี้เอง 555

แมงโก้ส้นตีน

พี่ชายรู้เห็นเป็นใจด้วยเปล่าเนี่ย ถึงให้เมียมาเปิดซิงน้อง เพราะที่น้องแอบดูได้ ก็คงปล่อยประตูให้แง้มไว้นี่แหละ

::Shy::

พี่มาริก็ร้ายไม่เบานะเนี่ย

แต่ก็ดีแล้วที่เป็นคนในครอบครัว
::DookDig::

nekki

มันแปลกๆตั้งแต่แง้มประตูห้องเปิดไว้ให้ดูละ ดูท่าพี่สะใภ้จะวางแผนกินน้องเขย

ผิดคาดที่3Pกันจริงๆ ว่าไปพี่ชายยอมได้ไงหว่า

mspeed

มาถึงขนาดนี้แล้วคงไม่รอด
บริการให้ทั้งพี่และน้องเลยแน่นอนครับ
อ้าวตอนมาชักว่าวหน้าห้องเค้าเห็นกันหมดหรอกเหรอ​ เขินแย่เลย
อย่างนี้คงเต็มอิ่มทุกวันแน่เลยครับ

keatmano

ดูแลน้องสามีขนาดนี้เลยหรือ สงสัยคุณพี่ชายคงเห็นน้องชาย แล้วสงสาร เลยให้ภรรยามาช่วย

อ้า ผิดคาดไปนิด ... แต่ก็อยู่ด้วยกันได้อย่างสุขสมทุกคน

kazu36

พี่สะไภ้ ใช้คล้องคอ เอ้ยไม่ใช่ละ
ต้องหลอกกินของเด็ก
พี่ชายก็รู้เห็นเป็นใจ

jarabaman

แล้วไหงพี่สะใภ้มาถึงก็เอาเข้าปากเลยล่าาา ยังไม่ได้ล้างเลยนะนั่นน่ะ ไม่กลัวพี่ชายเห็นหรอ

สาวแว่นแอบหื่นซะงั้น พี่ชายก็เป็นใจอีก 555

andycarton

ถ้าใผมเดาน่าจะทรีซั่มอะนะ แต่ไม่ได้มาพร้อมกันแบบแบ่งช่วงเวลาอะ ดึกโดนพี่ ส่วนช่วงสายๆโดนน้องอะไรประมาณนั้นอะครับ ::DookDig::Edit:อ้าวเดาผิดเฉย โดนดุ้น2พี่น้องพร้อมกันเลย คงน่าจะวางแผนกับตัวพี่ชายมาก่อนแล้วแน่ๆ ::Horror::

MooOon

จากที่ดุ้นเอาจริงๆ เรื่องจริงเจ็บเเทนพระเอกนะเเล้วมาเเต่งอยู่ในบ้านตัวเองอีก

กับพี่ชายตัวเองอีกเเต่งง ทำไมอยู่ๆมาทำให้พระเอกเฉยเลย ให้เดาจากที่ดู

น่าจะเป็นความฝันพระเอกละมั้ง คิดเเบบโลกสวยอะนะ หรือจริงๆเเล้วสาวเเว่นเเอบร่าน?

---------------------------------------------------------------

ก็ว่าลายเส้นมันคุ้นๆ เอาจริงพวกที่ชอบเเนวเเบ่งเมียชาวบ้านให้คนอื่นเอาคงชอบ

เเต่ผมขอผ่านอะ เข้าไม่ถึงจริง เรื่องก่อนหน้านี้ถ้าจำไม่ผิด ผัวนางเอก น้ำเชื้ออ่อน

เเละโดนเเม่ผัวกดดันเลยยอมไปมีอะไรกับน้องชายผัว สุดท้ายโดนเอาคนน้อง2คน

ทั้งผอมเเละอ้วนละมั้ง โดนเอาต่อหน้าผัวอีก หลังจากนั้นพอคลอดลูกออกมา นางเอกยังเสนอ

อยากมีลูกคนที่2อีก 555+

Liftzthekop

พี่สะใภ้เครื่ิองติดแล้ว​ ต้องจัดหนัก​ๆ​ 5555

ป้าดแซนวิชอย่างงี้เลยหรอ  โหดมาก​ 5555