ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ติวรักนักถ่ายรูป 1

เริ่มโดย BSZ, พฤษภาคม 17, 2020, 01:43:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

เรื่องเนิบๆ ดูน่ารักดี
ขอให้ตอนที่ป๊ะกัน ดูละมุนแบบนี้ก็ดีครับ

biggiggog

ดูเหมือนช่างภาพจะคิดไปไกลแล้ว
ขอบคุณครับ

NTRSLAYER

ดีแนวคับ แนวรักใสๆ อ่านแล้วรู้ปลอดภัยต่อตับ   ::Shy::  ต้องพักตับพวกผมบ้าง ตับระบมแล้วช่วงนี้ไรเตอร์แต่ละท่านทุบตับพวกเราเหลือเกิน ยังดีที่ยังแต่ละเรื่องไม่เจอเรื่องโหดตับมากเท่าไหร่   ::Dribbling::

เรื่องนี้ขอค่อยๆอ่านยาวๆเลยนะคับ   ::WooWoo::

sniperteam

สงสัยยายครีมจะต้องลงทุนร่างกายเพื่อติวให้นนละคราวนี้

locklock leck

เห็นตอนสองก่อนเลนกลับมาอ่านตอนแรก เดิน้รื่องนุ่มๆค่อยเป็นค่อยไปสบายๆดีครับ

swss2511

zebrazaa

ssaa3112

ครีมจะช่วยนนติวอย่างไรในเมื่อนนสนใจแต่จะถ่ายรูปอย่างเดียว

thinks

cooking_gear

ดิวกับเด็กเรียนแบบนี้ ต้องมีเงื่อนงำ

Pager

เริ่มเรื่องน่าติดตามมากครับบ รอชมต่อเลยย อิอิ

kpnttn

สุดท้าย ครีมจะได้ติวหนังสือให้นน หรือจะโดนนนจับถ่ายรูปจนโดนติวซะเอง แค่เสี้ยววินาที เสือร้ายก็ตื่นซะแล้ว

633sqd

ได้รูปดีกว่าดอกไม้ไปเชยชม แล้วชุดที่จะถ่ายจะวาบหวิวขนาดไหนหนอ ค่อยเป็นค่อยไปนะนนนะ

fantastica

เนื้อเรื่องดีครับ น่าสนใจดีสำหรับการเปิดเรื่อง

pm2015

เริ่มเรื่องดีครับ ปูมาแบบเห็นจริง คล้อยตาม สดใสดีครับ