ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 17, 2020, 02:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

buark

คิดเล่นๆ ว่า ถ้าถูกจับไปอยู่แบบนี้บ้าง ผมคงไม่อยากจบการศึกษาหรอก อยู่มันที่เกาะน่ะแหละ แต่ตอนนี้มาลุ้นนางเอกจะรอดมั๊ย พระเอกจะช่วยยังไง เล่นมีคนใหญ่โตเป็นแบ็ก แถมเป็นศิษย์เก่า ตามปกติถ้าพระเอกไม่ตั้งแก๊งมาถล่ม ก็ต้องแทรกซึมอยู่ที่เกาะ

buark

ไคจิจะล่อนางเอกซะก่อนคนอื่น แต่ถ้าพ่อไม่ช่วยหรือมีเงื่อนไข ยังไงก็โดนคนอื่นล่ออยู่ดี แต่ผมว่านางเอกคงโดนคนอื่นแน่

ddcc

คุณพ่อจะทำอะไรคุมิโกะ!!! ::Angry:: พระเอกจะช่วยเธอได้ไหม ติดตามหลังซ่อนต่อไป อิอิ ::Sobad::
อ๊ะ เห็นพ่อมาผมเลยจำผิดนึกว่าคุมิโกะคือคนบนเกาะซะอีก555 แต่ดูเหมือนพระเอกจะช่วยเธอ(หมายถึงนางเอกบนเกาะน่ะนะ5555)สำเร็จสินะ เซอไพรส์ไอดอลชอบโชว์อยู่แล้วแหะ ปล.ลั่น หอยชั้นดีสีสวยงาม ::Oops::

MooOon

ผมทองจบเลย หวังว่าจะได้กับพระเอก ได้กับพ่อตัวเองซะงั้น

เอาจริงๆคงอวยใครไม่ได้เลยละมั้ง โดนหดมทุกคน เดายาก

ว่าจะจบยังไง เพราะดูเเล้วไม่น่าจะรอดกลับไปใช้ชีวิตได้ปกติเเล้วละมั้ง

---------------------------------------------------

จริงๆตามเรื่องนี้เพราะอยากรู้ว่าจะจบยังไงนะ เเต่หลังจากที่พ่อมันให้เงี่ยนไข

พระเอกมาเลยอยากรู้ว่าคืออะไร ถ้าเเค่รับให้สืบทอดต่อไม่น่าใช่ เเต่ดูเเล้ว

ลึกๆพระเอกคงชอบนางเอกละมั้ง พ่อมันคงกะมัดพระเอกเเล้วเอาคนรักต่อหน้าพระเอกละมั้ง

oyoyo

ตอนนี้ผมรอดูสาวผิวแทนที่ชื่อมายุ ทาจิบานะนี่แหละ ดูซิจะแซ่บแค่ไหน
-------------
พระเอกเริ่มขยับตัวแล้ว คงไม่อยากเสียคนที่ตัวเองเคยรักให้คนอื่นสินะ
ตาแก่พ่อของพระเอกคิดจะทำอะไรกันแน่นะ

boontam111

theoatboy139

กำลังรอเลย ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ สนุกมากเรื่องนี้
.
.
หือ พระเอกเปลี่ยนไปเฉย อยู่ดีๆจะมาฝึก วางแผนอะไรไว้ชัวร์เลย เผลอๆ อาจจะไม่มีวินเนอร์ก็ได้นะเนี่ย หนีออกเกาะไปหมดไรงี้

biggiggog

งานนี้ไม่รู้ใครเป็นใครแล้ว

เห็นแต่ละคนโดนกันเละเลย พระเอกมันคงคิดว่าถ้าไม่ลงมือเอง
มีหวังเสียของแน่ จัดเองเลยละกัน
ขอบคุณครับ

udomsak sriyan

ฝึกคนละแบบคนละไสตล์ ตามความสามารถของตน  ตกใจน้องผมทองได้พ่อเป็นตัวช่วย

หักมุมอีกแล้ว พระเอกถึงขั้นขอฝึกด้วยตัวเอง อยากรู้จังว่าเงื่อนไขขอกลับมาคืออะไร  ใครจะเป็นคนเปิดอาจารย์

siwapeeza

อ่าวสาวผมทอง น่าจะโดนพ่อกับพี่ชายซะละ คนอื่นจะยังไงยะยี่

อ่าวว พระเอกจะโดนเงื่อนไขไรนี่ ไม่น่าจะใช่เรื่องดีนะ แบบนี้

ipor

มีครบทุกแนวเรื่องนี้ ฉากนี้มาพ่อลูก
เล่นปล่อยในแถมอยากให้ท้องด้วย เรื่องนี้เด่นทรามทุกด้านจริงๆ

bank1027

เรื่องนี้มีแต่คนวิลาส น้องนักร้องนมแหลมเชียว
เอาแล้วตอนหน้าหนูเอมิลี่โดนแล้ว

Badboybaby2

::Hmmm:: แต่ละคนถูกฝึก ถูกสอนต่างกัน
ไอพี่ชายกับพ่อ หวังมาเคลม แน่ๆ ดูจากสีหน้า หื่นมาก

นั่นไง พ่อเปิดซิงแตกในลูกสาว ส่วยพี่ชายล่อเพื่อนน้อง ตอนต่อไป พระเอก คงต้องจัดหนักๆ กับคนที่เหลือ แน่ๆ

pfrankz

นึกว่าพ่อจะมาช่วยพ่อดันมาเปิดซิงแทนซะงั้นแต่ลูกสาวหุ่นแบบนี้พ่แที่ไหนก็อยากแหละ

เงื่อนไขในการกลับของไคติคืออะไรกันล่ะเนี่ย

ExitJrp

พระเอกจะโดนอะไรโหดไหมนะ

พระเอกฝึกเองและจะแลกกลับอะไรเนีย