ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 17, 2020, 02:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

แต่ละคนโดนคนละแบบ นั่นโดนพ่อ ผมเดาว่าเน็ตไอดอลโดนแฟนคลับรุมโทรมแน่

ตอนต่อไปน่าจะเหนือความคาดหมายนะนี่ รอครับ

mspeed

เกาะนี้แอบดูน่าสะพรึงกลัวนะครับเนี่ย
มีลูกคงต้องส่งไปเรียนนอกเกาะแน่นอน
พ่อพระเอกเราคิดจะทำอะไรนะครับ
หาทางช่วยหรือ ดูไม่มีทางรอดได้เลยนะ

jarabaman

ร้องเพลงแล้วทำไมแฉะ แล้วคุณพ่อจะปลดเข็มขัดทำไมเนี่ยยย  ดาร์คจัดเลยครับ

พระเอกมันเล็งน้องผมทองไว้รึเนี่ย 555

gu111

อยากเครม ลูกตัวเองนี่หว่าาา
พระเอกจะมาทันมั้ย น่อออ

Edit ผิดคน ทำไมหน้าตัวละครมันคล้ายกัรขนาดหนี่ แต่ยังไงก็ไม่น่ารอดนะคู่นี้

l3al3yl3ell

แรกๆทำเป็นไม่เอาหลังๆเรียกหา

พระเอกไม่ค่อยมีบทเลยแหะ

motown

สองห้องพร้อมกันในตอนเดียวเลย

พระเอกขอเอง เพราะถ้าให้คนอื่นเปิดซิงคนรัก คนเจ็บใจน่าดู

mummebufa

พ่อมันจะเย็ดลูกเพื่แฝึกเลยหรอโหดเกิ้น
เข้าด้านมืดทุกคนแล้วสินะ

พ่องง

ว้าว นอกจากจะไม่ช่วยลูกแล้ว ก็น่าจะจัดลูกด้วยแฮะ

เหมือนเรื่องนี้จะเน้นด้านมือ ที่ผู้หญิงทุกคนในเรื่องจะเคยผ่านที่นี่มาหมดแล้วเลยครับ

DARKAXL

คนนึงก็มีพ่อมาช่วยเทรน อีกคนก็มีแฟนคลับมาช่วยเทรน ที่นี่มันเส้นใหญ่ขนาดไหนวะ?

อดีตเน็ตไอดอล มีด้านมืดที่คาดไม่ถึงเหมือนกันนะเนี่ย งานนี้ได้ปลดปล่อยเต็มที่(โดยลากเพื่อนมาร่วมซวย)

ตอนหน้าพระเอกจะได้ตรั่บๆนางเอกแล้ว ถ้าจะให้คนอื่นมาเปิดซิงเธอ ขอเปิดซิงเองดีกว่า มันต้องอย่างงี้สิวะ ::KO::

oilza12120

เจอพ่อ ดันซวยพ่อเวรไม่ช่วยลูกเลย เรามาลุ้นกันว่าพระเอกจะช่วยเพื่อนๆได้หรือไม่

หมดกันไม่น่ารอดผญทุกคน เกาะห่าไรวะเนี้ย ดาร์คจัดๆ

arainaaa

แหม่อย่างซวยสรุป นึกว่าพ่อจะมาช่วย แต่กลายเป็นมาซ้ำเติม แต่ไปๆมาๆคือทุกคนถูกฝึกมาต่างกันเลยนะ

รอดูว่าพระเอกมันจะทำอะไรต่อ

edit: สรุปคือ ผู้หญิงไม่รอดสักคน พระเอกนอกจากช่วยอะไรไม่ได้ยังได้เปิดซิงคนที่เหลืออีกสบายใจแบบตัวเองไม่เสียอะไร

mindza2212

เรื่องนี้บทผู้ชายไม่ต้องมีก็ได้นะดูแค่ฝั่งผู้หญิงพอ

เห็นเพื่อนพระเอกแล้วรู้สึกหงุดหงิดจริงๆเลย

ohodaya

อการฝึกฝนทำให้ กล้าแกร่ง ตอบสนองได้อย่างเต็มที่

Kingkong Keang

การฝึกช่างเข้มข้นจริงๆแต่ละคน ได้เจอครอบครัวดันโดนเปิดซิงแทนซะง้าน
การฝึกสุดโหดจริงๆ รอบหน้าจาร์โดนจัดหนักแน่นอน แล้วพระเอกจะช่วยยังงัยนะ เสนอตัวเองซะด้วยสิหรืออยากเป็นคนเปิดซิง

ปฏิภาณ ครับ

คุณพ่อเดือดจัด ไม่ช่วยไม่พอแถมจะจัดลูกซะด้วย

โอ้ะถึงคิวอาจารตัวเล็กของเราซะแล้วว