ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณครูที่รัก ตอน เพื่อนช่วยเพื่อน

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 18, 2020, 12:20:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drblackjack

ความฝันของเด็กมัธยมเลยนะครับเนี่ย เล่นกับครูในห้องพักครู

้hihi1112

sex friend กับ แอบกินอาจารย์คือดีงามครับผม ว่าแต่หมอกจะคิดกับนัทแค่เพื่อนจริงๆหรือ?

Ranai Soomprasert

teravud

ลูกศิษย์กับครูเป็นอะไรที่เข้ากันสุดๆ

nongtle

อยากมีเพื่อนแบบนี้จังครับ อถมได้ข้ึนครูด้วย

Suriyu Buarung

เรื่องนี้กับเรื่องคุณครูที่รักนี่เรื่องเดียวกันใช่มั้ยครับ

ANO555

จัดกันในห้องพักครูเลยเหรอ น่าจะมันกันน่าดู

dodoza2

grabungza

ลูกศิษย์คิดล่อครู สมกันดีกับครูคิดล่อลูกศิษย์

tdt14023

จริงๆแล้วมันเป็นความฝันของนักเรียนชายหลายๆคนเลยนะครับตอนเรียนม.ต้นหรือม.ปลาย หลายๆคนนอกจากจะชอบมองเพื่อนผู้หญิงแล้วก็มีอาจาย์ผู้หญิงอยู่ด้วยที่เก็บไปเอาไปจิตนาการ

Tomsport

อยากเจอคุณครูแบบนี้บ้างตอนสมัยเรียนนะ

nightfox

chatjane4234

เพื่อนกันอย่าได้เอากันเชียว เพราะเอากันไม่ลง (เอากันไม่ลงจากเตียง)

F G

ช่วยเพื่อน เเถมได้เอาครูเอาเพื่อนด้วยมันสุดยอดจริงๆ แล้วครูจะเสร็จกี่ครั้งนี้

naja313