ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVจากโดจิน Part2 [22เรื่อง]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 19, 2020, 02:30:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keng7799

ขอบคุณนะครับ ถึงแม้จะไม่ค่อยชอบหนังที่มาจาก โดจิน  แต่ในลิสต์ มีนักแสดงที่ชื่นชอบหลายคน ต้องขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

nyanya

Icenamkangg

jarabaman

legolus01

หลายเรื่องอ่านจาก โดจิน มานาน มีโอกาสได้ดูแบบคนแสดงต้องไม่พลาดครับ

thetwo

ชอบเลย จะให้ดีต้องเคยอ่านโดจินมาก่อน ได้อารมณ์ไปอีกแบบ ขอบคุณมากครับ

atta

MIMK-063  การ์ตูนของจริงเลย....จากจินตนาการ 55555

kreedd

ลองขอเข้าไปลองดูว่าจะถูกใจกับงานที่มาจากโดจินบ้างไหม โอยเฉพาะเรื่องที่เป็นNTR น่าสนใจมากครับต้องสารภาพตามตรงว่าไม่เคยติดตามหรือดูโดจินเลย ว่าเนื้อหาเป็นอย่างไร แต่พอมาทำเป็นหนังบางเรื่องทั้งตัวแสดงก็ดูน่าสนใจ

dj.bird

ขอบคุณมากครับ น่าดูทุกเรื่องนะครับ

qquintt

จากงานโดจิน มาเปนเอวี เด็ดจริงๆแต่ละเรื่อง ขอบคุณมากๆเลยครับ

put2569

เคยแต่ดูแบบวาด ขอดูแบบเป็นหนังบ้างละกันนะครับ

pkksz

แนวโดจินมาทำหนังนี่ น่าดูเกือบทุกเรื่องครับ แต่บางเรื่องไม่เหมือน อ่านเอาได้อารมณ์กว่า ขอบคุณมากครับ ::Bloody:: ::Thankyou::

tp3660

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ท่าน (S)Kater ที่นำเสนอผลงานดีดี ครับ

Sawada12345

งานดีทุกเรื่อง. สมจริงทุกเรื่องเลย

Bigmann

เพิ่งทราบเนี่ยหละครับว่าการ์ตูนพวกนี้เรียกว่าโดจิน และ หนัง AV ก็เอามาเป็นแนว

เปิดโลกใหม่เลยครับ เพิ่งรู้ แต่หลายๆ เรื่องนางเอกสวย แนวที่ชอบเลยครับ แต่บางเรื่องบึ้มมากๆ ก็ไม่ใช่แนวที่ผมชอบ

ขอบคุณมากครับ