ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVจากโดจิน Part2 [22เรื่อง]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 19, 2020, 02:30:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1867218672

ปกติเป็นคนชอบอ่านโดจินอยู่แล้ว แต่มาเจอแบบคนแสดงก็ดูดีไปอีกแบบนะ ฮ่าๆ

Heero_yui

สารภาพเลยครับว่าหลายๆเรื่องในนี้ ที่เอามาทำหนังยังไม่เคยได้อ่านเลยครับ ถือว่าเป็นการโปรโมท โดจินไปในตัว

ninemai

านโดจินยุแล้วพอมาเจอแนวนี้ยิ่งชอบเข้าไปอีก

noxious

ขอบคุณครับ หลายๆเรื่องเคยอ่านมาเเล้ว
มาเป็นคนเเสดงก้ดีอีกเเบบ

eeb

โห หลายเรื่องพอเป็นคนจริงๆ มันเต็มไม้เต็มมือกว่าในการ์ตูนอีก
สังเกตว่าส่วนใหญ่ทำแนว NTR ยิ่งโคตรถูกใจเลย
ขอบคุณครับ  ::WooWoo::

yes_coke

ชอบหนังแนวนี้มากเลยครับ ส่วนใหญ่จะวางโครงเรื่องสนุกและตื่นเต้นมากๆ ไม่ใช่มาถึงจะใส่กันอย่างเดียว มีเรื่องราวแบบนี้พี่ชอบบ ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

ngvgas

ส่วนมากผมอ่านโดจินจากในเวบนี้ล่ะครับ
แต่หนังที่มีโซระเล่น จะเป็นโดจินหรืออะไรก็ต้องดูครับ
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

terchon

พจแมว เมี๊ยว

ขอบคุณครับ แนวโดนี่สุดยอดจริงๆนะ

มีคนที่ติดตามหลายๆคนเลย

นายวิทยา อุ่นแก้ว

เคยจินตนาการตอนอ่านถ้าตัวลครสดๆๆคงจะสนุกกว่าอ่านแน่ๆๆวันนี้สมใจเสียที...

unknowz2012

ขอเก็บเรื่องเจ้แอนริไปนะครับสุดมาก

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

kittyy

แต่ละเรื่องแคสนักแสดงมาได้เหมือนในการ์ตูนมาก เยี่ยมคับ

m7604

ดูหน้าปกก็ต้องไปหาการ์ตูนอ่านต่อแล้วกลับมาดูหนังอีกที นักแสดงแต่ละเรื่องนี่น่าดูมากๆเลยครับ ขอบคุณครับ ::Thankyou::

kritidhee25

ชอบแวมาจากโดจินมากครับ เพระาผมอ่านโดจินด้วย อยากได้ตอนต่อของเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบมากคับ เสียวๆๆ