ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Mama Soap คุณแม่ฟองสบู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2020, 03:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ Editคุยกันเนื้อเรื่องช่วงหลังหน่อยว่าพลิกโผมั้ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ดูในรูปคล้ายกับแม่ไม่คิดว่าแม่จะรับงานด้วย edit สุดท้ายแม่ก็ยอมลาออกจากงานแต่จะพอหรอครับวันละสองชั่วโมงกลัวลูกชายจะไม่ยอมนะซิ

lnwno00

แม่รับงานไม่กล้าบอกลูกสินะ

แม่มีข้อแม้ซะด้วย

yopern

ในรูปเหมือนแม่เลยเลือก แสดงว่าลึกๆในใจนายคิดอะไรกับแม่อยู่แน่ๆ

edit วันละ 2ชม ทุกวัน เอาเรื่องอยู่นา ฟิตร่างกายให้ดีแล้วกัน

Boran Mark

เลือกเพราะคล้ายแม่ มันคงเป็นความฝังใจของผู้ชายหรือปล่าวนะ
edit:มีข้อแม้วันละสองชั่วโมง ฮิ ฮิ สบายตัวไปทั้งแม่-ลูก

freelance

แม่ได้ลูกค้าประจำแล้วส่วนลูกทำงานหนักหน่อยทั้งนอกบ้านในบ้าน

mspeed

ถ้าเจอแบบนี้จริงๆต่างคนจะรู้สึกยังไงกันบ้างนะ
ลูกนี่แน่นอนต้องปลื้มและชอบแม่ตัวเองอยู่บ้างแล้ว
เพราะเลือกคนที่หน้าคล้ายแม่
คิดว่าต่างคนคงช็อคบ้างไม่น้อยแน่เลยครับ
สงสัยคงไม่ทำแล้วล่ะครับ
หาผู้ช่วยมือดีพร้อมรอที่บ้านแล้วนี่นา

aeee40

ตัวลูกก็อยากเป็นลูกผู้ชายเต็มตัว และได้ฝึกวิทยายุธ
สุดท้าย แม่มีใจอยู่แล้วแม่ห่างจากผู้ชายมานาน

kazu36

อุ๊ย แม่
::Ajark::
จัดไม่ทันใจแม่ เดี๋ยวแม่เรียกพวกมาช่วยลุม

akerue

jarabaman

เอ้า แม่ซะงั้น ไอ้หนูใจเย็นๆนะ

จบแบบแฮปปี้ซะงั้น แม่ลูกใจตรงกันนสินะ

trong5171

ถ้าแม่บอกว่าของลูกไม่มันส์ ของลูกค้าคนอื่นมันส์กว่า แบบนี้น่าจะสนุก

อย่าว่าแต่ 2 ชม. เลย 4 ชม. ก็คงทำให้ด้วยความเต็มใจ

MooOon

เเม่สวยขนาดนี้ ยังไงลูกก็เป็นผู้ชายอดใจไม่ไหวหรอก น่าแปลกที่

มาทำงานเเบบนี้ ไม่มีหนุ่มๆ ให้เอาหรอ หรือทำเพราะต้องการเงินหว่า

เอาจริงๆก็อยากรู้นะ ว่ามันจะมีอารมยังไๆงถึงเเม่จะสวยเเค่ไหน

เเตา่ก็คือเเม่ เดาตอนจบว่าไปกินตับกันต่อที่บ้านเเน่นอน

----------------------------------------------------------

เอาจริงๆเเม่ก็เเอบเล็งลูกไว้สินะเนี่ย ถึงได้ออกมาทำงานเเบบนี้ ลูกก็หาสาวๆคล้ายเเม่อีก

จากนี้ไปคงลำบากเวลาหาสาวๆให้คล้ายเเม่ละนะ ช่วงที่หาอยู่ก็จัดกับเเม่ไปก่อนละกัน

เพราะดูเเม่งก็ชอบอกชอบใจ วินทุกฝ่าย ^^

ab123ab123

เลือกเพราะอายุ แสดงว่ามืงชอบสาวใหญ่ซินะ

2ชม ต่อวัน 5555 ::Hunger::

tuix

ที่มาของคำว่า mother fucker

สุดท้า่ยก็ได้ขึ้นครูสมใจ