ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sumiya] Shuttered ข้างหลังเลนส์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 20, 2020, 06:46:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bompuriku

น้องผมสั้นคงอยากถอนตัว  ::Oops::

แต่คงกลัวโดนแบคเมลล์  ::Crying::
---------------------------------------
อ้าว นู๋เป็นเด็กหื่นก็ไม่บอก  ::Snap::

ddcc

ผมว่าจบที่พระเอกลากเพื่อนนางเอกที่นินทาพระเอกมาถ่ายรูปด้วย เอ๋ นั่นความอยากผมไม่ใช่ความคิดว่าเรื่องจะจบงี้จริงๆหรอ พูดอะไรน่ะ มันต้องจบอย่างที่ผมอยากเซ่  ::Crying::
5555555 ไอ้บ้าเอ๊ยยยยยย  ::Crying:: สรุปคือถ่ายหื่นเพราะนางเอกสินะ

MADAOO

ทอมบอย ผมสั้น ผิวแทน นี่สำหรับผมคือที่สุดของที่สุดแล้วครับ(ฮา)
ดูถูกผู้หญิงเมื่ออยู่หลังเลนส์ไม่ได้เลยนะครับเนี่ย อย่างกับเป็นคนละคนเลย (ฮา)

yonna99

นางเอกเป็นโรคจิตประเภท เจอกล้องไม่ได้อยากโชว์
Edit สรุปว่านางเอกก็ได้โชว์สมใจ ในชีวิตจริงนี่ ถ้ามียุคนี้คงลำบากกล้องเพียบ

Tcmmsk

นางเอกน่าจะเป็นพวกมีอารมณ์ตอนโชว์ ชอบถ่ายรูป จบน่าจะติดใจหื่นๆ
เดทหลังเอาทำไมมันผิดขั้นละ555 นางหื่นจริงด้วย

andycarton

น่าจะเลิกเป็นนักกีฬาแล้วผันตัวมาเป็นนักแสดงอะนะเพราะชอบอยู่หลังเลนซ์อะ ::DookDig::Edit:สรุปก้อชอบพระเอกนี่เองเลยยอม เอ๊ะหรือว่านางเอกหื่นเองรึเปล่าเนี่ย ::DookDig::

ipor

นางหุ่นนักกีฬามาก ชอบถ่ายรูปเป็นที่สุด เห็นกล้องไม่ได้มโนไปไกล แล้วมาเจอช่างภาพสายหื่น จบเลย งานนี้เข้ากันได้ดีแน่นวล

ตอนจบเม้นอะไรไม่ได้จริงๆ นอกจากคำว่า น่ารักอะ

neasy001

นางเอกดูทอมบอย แต่หื่นๆหน่อย อยากโชวพระเอกแหละ เลยโดนจัดหนัก
น่าจะเลิกเป็นนักกีฬามาให้พระเอกถ่ายนะ55

eiaws

ตอนจบคิดว่าน่าจะคบอย่างเปิดเผย ชอบให้พระเอกถ่ายรูปตอนมีอะไรกัน

ตอนจบนี่ให้ความรู้สึกว่าพระเอกจะเลิกถ่ายรูปหร๋อ หรือจะเริ่มถ่ายกลางแจ้งกัน 555 อยากให้มีตอนต่อไปคับ

exhausis123

เหมือนจะโรคจิตคู่ ผู้ชายชอบถ่ายตอนมีอารมณ์ ผู้หญิงมีอารมณ์เวลาถูกถ่าย
เคมีเข้ากันสุดๆ

อ่า มีอะไรกันแล้วแต่ยังไม่ตกลงคบกันหรอตอนแรกอ่ะ แต่ก็ happy ending ล่ะนะ

ninepeeza281

นางแอบมีอารมณ์ตอนถ่ายรูป

มีอารมณ์ตอนถ่ายรูปจริง ๆ ด้วย

mawin101

kazu36

ต้องชอบโชว์ ถึงน่าจะมีอารมณ์ตอนมีคนดู
ชอบเป็นคนสวยในสายตาคนสาธารณะ

mawin101

Lordtoung